• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[04/05/10] X-plore Version:1.45 VI&Mod [SymPViet]

hihoha

Well-Known Member
X-plore Version:1.45 VI&Mod

Trình quản lí tập tin nổi tiếng của LCG bản cập nhật:

Các tính năng mới:
  • Thêm nội dung ngày tháng trên tập tin được sao chép.
  • Hiển thị ô vuông bàn cờ cho ảnh trong suốt.
  • Cho phép xóa các tập tin chỉ đọc.
  • Cho phép sửa thuộc tính đồng thời trên nhiều tập tin.

Phiên bản VI,EN và mod icon skin trong suốt by me :).

View attachment 171154View attachment 171155

attachment.php

Chỉnh sửa cuối:
Chú Long cập nhật nhanh thật.Chắc chắn LCG cập nhật lần này để fix lỗi vừa bị bẻ giò đây mà.

Anh ỏi, em lỡ dùng key chùa đăng ký rồi, giờ nó bắt check. Em đã 4mat máy nhưng không được. Em muốn hỏi là x-plore tạo ra file gì trong apps vậy, để em xóa đi. Thank anh trước nha

Hj` mấy anh giúp em với!!

Hix!! em xử dụng skin trên cho vesion 1.43 (do PhuonXinh fix lại) nhưng em coppy file data của skin Aero vista nay` theo đường dẫn !:syetem\app\xploer\explore cho vesion 1.45 thi` click vao` icon la` bị diss!! Mấy anh có thể giúp em mod lai skin nay`hok,skin này nhin` đẹp lém!!Thank mấy anh nhùi nhùi!!
Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?77713-New-skins-X-plore-1-35

pham_hai_lx nói:
Anh ỏi, em lỡ dùng key chùa đăng ký rồi, giờ nó bắt check. Em đã 4mat máy nhưng không được. Em muốn hỏi là x-plore tạo ra file gì trong apps vậy, để em xóa đi. Thank anh trước nha
bắt check thì cho nó check chán đi, check xong báo lỗi rồi out, nhấn vào lại thì lại dùng thử tiếp

Hj` mấy anh giúp em với!!

Hix!! em xử dụng skin trên cho vesion 1.43 (do PhuonXinh fix lại) nhưng em coppy file data của skin Aero vista nay` theo đường dẫn !:syetem\app\xploer\explore cho vesion 1.45 thi` click vao` icon la` bị diss!! Mấy anh có thể giúp em mod lai skin nay`hok,skin này nhin` đẹp lém!!Thank mấy anh nhùi nhùi!!
Mã:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?77713-New-skins-X-plore-1-35

Bản này thêm strings nên ko dùng Data cũ đc :)
Của bạn đây: View attachment 171168

Chỉnh sửa cuối:
Bản 1.45 này lỗi mà tại sao Lonely không update bản sửa lỗi nhỉ ;)

Cứ bình tĩnh bạn ah, lỗi out zip, cài file sis chậm có thể chấp nhận được, quan trọng là cái lỗi sai ngày tháng tạo file qua mấy phiên bản rồi mà có sửa đc đâu, bản 1.45 này kêu là sửa lỗi đó rồi mà dùng vẫn chả thay đổi gì vẫn bị sai ngày tháng

Cứ bình tĩnh bạn ah, lỗi out zip, cài file sis chậm có thể chấp nhận được, quan trọng là cái lỗi sai ngày tháng tạo file qua mấy phiên bản rồi mà có sửa đc đâu, bản 1.45 này kêu là sửa lỗi đó rồi mà dùng vẫn chả thay đổi gì vẫn bị sai ngày tháng
Bản này khi sắp xếp tập tin theo Ngày cũng sai luôn, bản trước thì ok.:(
Đang quay lại dùng 1.43 và wait...

Em thấy nó hơi bất tiện, đôi lúc quên mở tệp Zip không "Mở bằng hệ thống" nó out mất !

Từ các bản 1.3x trở đi là đã bị lỗi sai ngày tháng rồi.
Không, bản 1.42 hay 1.43 nếu mình sắp xếp theo Ngày thì những tệp vừa Download hay vừa copy vào nó nằm ở cuối danh sách, còn bản này thì không, nó nằm lung tung lắm, mình mới bị vấn đề này ở bản 1. 45 thôi. :(

Không, bản 1.42 hay 1.43 nếu mình sắp xếp theo Ngày thì những tệp vừa Download hay vừa copy vào nó nằm ở cuối danh sách, còn bản này thì không, nó nằm lung tung lắm, mình mới bị vấn đề này ở bản 1. 45 thôi. :(

Thứ tự ngày tháng vẫn rất là chuẩn, lỗi ở đây là đồng hồ của Xplore chạy nhanh hơn so với đồng hồ của hệ thống. Giờ của pc là 21h34 ngày 10-5-2010 thì giờ của Xplore đã là 4h34 ngày 11-5-2010 rồi
Khi down hay copy thì nó tính theo giờ của Xplore thì tất nhiên nó đứng cuối so với các file khác là đúng rồi còn gì nữa

Thứ tự ngày tháng vẫn rất là chuẩn, lỗi ở đây là đồng hồ của Xplore chạy nhanh hơn so với đồng hồ của hệ thống. Giờ của pc là 21h34 ngày 10-5-2010 thì giờ của Xplore đã là 4h34 ngày 11-5-2010 rồi
Khi down hay copy thì nó tính theo giờ của Xplore thì tất nhiên nó đứng cuối so với các file khác là đúng rồi còn gì nữa
Đúng là mình đang gặp lỗi này, nó sắp xếp rất lộn xộn, ko nằm ở cuối nữa X_X

bản nyaf lõi nhiều hơn 1.43 nản quá!

Lý do bản 1.45 này lỗi nhiều là do nó phải hấp tấp ra phiên bản mới để chống lại việc đã bị bẻ khóa .Nhưng rốt cuộc thì nó ra chưa dc 1 tuần cũng đã bị bẻ ( chi V3 & V5 thôi ne )

Chỉnh sửa cuối:
v3 và v5 lúc nào cũng đc ưu tiên bet khóa nhỉ, v2 cùi bắp hết đất dụng võ oy :(

Back