• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

08 ỨNG DỤNG CẦN THIẾT VIỆT HÓA

tinh_la_gi

Administrator
LÂU RỒI KHÔNG VIỆT HÓA NAY QUAY LẠI BẰNG 08 PHẦN MỀM VIỆT HÓA THEO Ý KIẾN CỦA ANH EM NHÉ ...

GIỜ THÌ CHÚNG TA CÓ 15 NGÀY ĐỂ ĐƯA RA 08 PHẦN MỀM MÀ BẠN CẢM THẤY LÀ ƯNG Ý VÀ THIẾT YẾU NHẤT

SAU ĐÓ TLG SẼ TỔNG HỢP LẠI VÀ VH 08 PHẦN MỀM ...

KHÔNG BIẾT Ý ANH EM THẾ NÀO >????

CHO Ý KIẾN VÀ 08 PHẦN MỀM LUÔN NHÉ

Chặn cuộc gọi và tin nhắn việt hóa. Hì. Mấy bản gần đây tiếng anh. và hướng dẫn cách dùng chưa rõ. Nhiều người vẫn không dùng được.Có trương trình đó mà là tiếng việt là oke^. hi`.

2 PHẦN MỀM ĐẦU TIÊN TLG VH SẼ LÀ ADL1.01 VÀ X-PLORE1.22

Nhất trí với ý kiến của anh là 2 PM ADL1.01 VÀ X-PLORE1.22 này.Theo ý kiến của em thêm thì nên thêm phần mềm: Mcleaner 1.41 ( Chặn cuộc gọi và tin nhắn thông minh,hiện đang rất hot),IMPlus-4.10.

Mình xin bổ sung thêm DreamConnect 3.6 và CorePlayer 1.20, các bạn cho ý kiến nhé

Bác Tinh_La_Gi ơi còn phần mềm rất ư là nổi tiếng nữa là Swiss Manager Pro 1.7 nữa.

Theo mình thì những phần mềm hay sử dụng như Swiss Manager hay X-plore thì nên ưu tiên Việt hóa trước.

Đúng đúng..cái Swiss M 1.70 nên lắm...nhưng có ai tham gia hổ trợ TLG không thế ??!! English lớp 12 có 4d hà !!!

Thống nhất luôn bản 1.70 vì bản này chỉ cần add c.o.d.e và là xong

Kế tiếp Mcleaner 1.41 theo ý kiến cv nhé ,..

anh em tiếp tục nào!!!!!!!!!!!

Đúng đúng..cái Swiss M 1.70 nên lắm...nhưng có ai tham gia hổ trợ TLG không thế ??!! English lớp 12 có 4d hà !!!

Thống nhất luôn bản 1.70 vì bản này chỉ cần add c.o.d.e và là xong

Kế tiếp Mcleaner 1.41 theo ý kiến cv nhé ,..

anh em tiếp tục nào!!!!!!!!!!!

Đồng ý với cái SWiss 1.70,hôm qua định nói thêm mà quên.:D:D

Mình xin đề cử AquaCalendar, ngoài những chương trình đã kể ra ở trên.

Nếu có thể giúp được một tay thì mình xin sẵn sàng, khả năng tới đâu làm tới đó.

Mình xin đề cử AquaCalendar, ngoài những chương trình đã kể ra ở trên.

Nếu có thể giúp được một tay thì mình xin sẵn sàng, khả năng tới đâu làm tới đó.
Vậy thì bạn đề cử soft nào thì bạn cho mình bản dịch demo để mình tham khảo xem như bạn giúp 2 tay rồi đấy

BigBen UIQ3 hay UIQ2.1 thế BL ... lâu lắm mới thấy "chiến hửu" đấy ... vào sài gòn thì alo cái nhé !

Những thứ nêu ở trên mình thấy đều cần thiết cả,nhưng không biết bao giờ mới việt hóa xong nhỉ?hi vọng là sớm chứ nêu ra mà đợi suốt thì cũng xót ruột lắm hị hị

Đói bụg mới ăn ngon mà bạn...đừng nóng vì chỉ có TLG làm thì gấp củng họng đuọc..hic,hic

Đói bụg mới ăn ngon mà bạn...đừng nóng vì chỉ có TLG làm thì gấp củng họng đuọc..hic,hic

hihi cố lên nhé bạn,mình nóng vội lắm nhất là những thứ quan tâm,mong bạn sớm việt hóa và share với mọi người,chúc bạn thành công hạnh phúc trong cuộc sống ;;)

1.Swiss M 1.70
2.Mcleaner 1.41
3.AquaCalendar

4.BigBen
5.ADL1.01
6.X-PLORE1.22
7.POWERMOVIE
8.DreamConnect 3.6
như thế đã được chưa máy bồ ơi

Đến hôm nay đã là ngày thứ 20.Hi vọng Tinh_la_gi sẽ đáp ứng kịp 8 PM việt hóa ;;);;):D:D

Back