• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[26/04/10] - Photobook 1.30.B - VI & Mod [SymPViet] thêm tính năng mới!

hihoha

Well-Known Member
Photobook 1.30.B - VI & Mod

Phiên bản thử nghiệm lấy ý kiến người dùng của tác giả Attila trước khi ra phiên bản chính thức:

Các tính năng mới:
  • Thêm cách bố trí duyệt ảnh mới (xem dạng danh sách với các chi tiết).
  • Quản lý tập tin (tạo thư mục, sao chép tập tin,di chuyển tập tin).
  • Hỗ trợ thẻ GPS (hiển thị tọa độ GPS và vị trí được mở trong Google Maps Mobile (hệ điều hành Windows Mobile ) hoặc trong trình duyệt web.
  • Thêm ảnh tới dang bạ (chỉ trên nền tảng Symbian).

Sửa chữa và cải tiến:
  • Thumbnai mới giúp duyệt ảnh JPEG nhanh hơn.

Trong phiên bản này chỉ sử dụng font ảnh do mình tạo.

P/s: Vẫn thấy dùng free được giống các bản trước:D

Bản này tác giả up trên forum LCG,chắc sẽ sớm có bản chính thức trên trang chủ :)

Khả năng duyệt ảnh của phần mềm này rất mượt nhưng chỉ vậy thôi thì cũng chán.. nếu các phiên bản sau mà có thêm tính năng chỉnh sửa ảnh nữa thì mới gọi là ..Hảo..Hảo =D>=D>

nếu mà đây không phải bản dùng thử thì tốt biết mấy, cái phần mềm này load ảnh nhanh, xem ảnh mượt, không phải chờ lâu như trình duyệt mặc định của máy. thạnk vì đã chia sẻ.

nếu mà đây không phải bản dùng thử thì tốt biết mấy, cái phần mềm này load ảnh nhanh, xem ảnh mượt, không phải chờ lâu như trình duyệt mặc định của máy. thạnk vì đã chia sẻ.

Đã có cách dùng thử mãi mãi phần mềm này rồi như bạn ! Bạn qua topic của VIP Phuonxinh nhé !

Vừa lọ mọ Việt hóa thằng này cho v3 xong , quay vào đây đã thấy VIP up bài rồi --> tốc độ nhanh chóng cả mặt , anh em khác noi gương nhé !

Đã có cách dùng thử mãi mãi phần mềm này rồi như bạn ! Bạn qua topic của VIP Phuonxinh nhé !

Vừa lọ mọ Việt hóa thằng này cho v3 xong , quay vào đây đã thấy VIP up bài rồi --> tốc độ nhanh chóng cả mặt , anh em khác noi gương nhé !

topic của phuongxin tìm ở mục nào vậy đại ca, em không thấy.

Back