• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

360MobileSafe v2.93 VI-Quản lý đa năng cho ĐTDĐ

tuanloc1

360MobileSafe v2.93 VI-Quản lý đa năng cho ĐTDĐ

Đây cũng là một PM quản lý điện thoại đa năng tương tự như SafeMgr. Hầu hết các chức năng của SafeMgr đều có ở PM này. Cho nên mình không giới thiệu nữa nhé.
Một lý do lý do mình VH phần mềm này đó là khi nhận tin nhắn nó hiện tên người gọi chứ không hiện số giống như SafeMgr (Bị rất nhiều người xem là ức chế).
Thôi các bạn test thử xem, rồi cho ý kiến nhé! Nếu thây hay, mình sẽ hoàn thiện để sử dụng luôn!
Lưu ý: gỡ bỏ (hoặc tắt tất cả các PM diệt virus khác trước khi cài nhé!)

Mình là tín đồ của SafeMgr, mình đã từng thấy phần mềm này rồi nhưng chưa việt hoá nên chưa test được. Nay tuanloc đã việt hoá xong, minh phải test thử xem. =D>

chương trình này hay nhưng còn nhiều chổ ô vuông quá bạn tuấn lộc

Thì mình đã nó là nếu mọi người thấy hay mình sẽ hoàn thiện nó đó bạn! Mọi người tiếp tục cho ý kiến nhé!

Thì mình đã nó là nếu mọi người thấy hay mình sẽ hoàn thiện nó đó bạn! Mọi người tiếp tục cho ý kiến nhé!
vậy mình ủng hộ bạn hoàn thiện ct nay trong time sớm nhất cả 2 tay 2 chân.

Ủng hộ ví sự nhiệt tình của bạn.Chúc bạn sức khỏe và có nhiều đóng góp cho DIỄN ĐÀN của PDAVIET thêm nhiều niềm vui mới

Mình thấy phần mềm này không bằng Safemgr! chỉ co nhắn tin hiện tên và số là hơn còn lại đều không tiện ích bằng.
Nhất là ai thường sử dụng mục "Riêng tư" để nhắn tin thi Safemgr sử dụng khong Chat rất tiện, phần mềm này k có. Vị trí biểu tượng báo tin nhắn hoặc cuộc gọi không điều chỉnh được...nhiều thứ khcs nữa.
Noi chung theo cá nhân mình thì Safemgr vẫn hay hơn. Có ai test kỹ hơn xin cho ý kiến.:-?

Qua 2 hai ngày Test thử mình cũng chung ý kiến với 2 bạn hmhieu và b1win. và cả các diễn đàn ở TQ cũng nhận xét như vậy.
Còn về SafeMgr không hiện tên tin nhắn thì Mình thấy bây giờ freIMS đã phổ biến rồi thì dùng kết hợp với nó là hoàn chỉnh. Mình cũng đang tìm cách để SafeMgr hiện tên nhắn tin đây. Hi vọng kết quả sẽ khả quan!
Kết luận: Ngưng VH thằng này để tập trung hoàn thiện cho SafeMgr!

bác ráng nghiên cứu thằng SafeMgr cho anh em nhờ. sao mình thấy phần chặn cuộc gọi nó không tiện bằng mcclean. Mình toàn dùng mcclean để chặn cuộc gọi và riệng tư. kết hợp với chức năng khác của SafeMgr nữa thì ok . toàn dùng cả 2 thằng. hic

bác ráng nghiên cứu thằng SafeMgr cho anh em nhờ. sao mình thấy phần chặn cuộc gọi nó không tiện bằng mcclean. Mình toàn dùng mcclean để chặn cuộc gọi và riệng tư. kết hợp với chức năng khác của SafeMgr nữa thì ok . toàn dùng cả 2 thằng. hic
Bị hiện tượng như thế nào bạn, máy bạn là gì? mình dùng bình thường mà!

mình hay chơi nhận danh sách trắng và chỉ nhận danh bạ. SafeMgr thi hay bị có khi nhận cuộc gọi luôn hoặc tin nhắn. còn thằng mcclean thì chỉ số nào trong danh bạ hoặc danh sách trắng nó mới nhận cuộc gọi và tin nhắn .

Mình đã sử dụng. Thấy cũng rất hay. Gần giống như SafeManager. tuanloc1 hoàn thiện Việt hóa đi. Ủng hộ bạn.

Mình đã sử dụng. Thấy cũng rất hay. Gần giống như SafeManager. tuanloc1 hoàn thiện Việt hóa đi. Ủng hộ bạn.
Hoàn thiện VH thằng nầy sẽ mất thời gian rất nhiều. Hiện tại mình rất bận. Bạn thông cảm nhé!
P/S All: Theo tình hình mình nắm được chỉ khoản 2,3 Ver nữa thằng này sẽ giống Safe hoàn toàn.

Bản này v3. 6120c nhai tốt mà. Mình đã từng dùng tất cả những phần mềm bảo mật có trên pda nhưng thấy thằng này là pro nhất đó. Quyết định sử dụng thằng này

Back