• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D Icons cho S60v3 Applications.

Kojiro

Super V.I.P
Icons for s60 3rd OS9.x by biggzy

Đổi Icon cho các chương trình! Thích đổi thằng nào thì sign thằng đó để cài.

Chỉnh sửa cuối:
Icon chủ yếu là file sis hoặc sisx, các bạn phải sign trước khi cài (mình chưa tét bằng OpenSigned). Các icon nào không có file sis, sisx thì có file .mif, các bạn chép file này theo đường dẫn E:\Resource\Apps (nếu cài đặt trên thẻ).

Restart máy để chiêm ngưỡng nha.

đổi Icon của mặc định của máy được không bạn còn bao nhiêu nữa bạn up lên cho anh em nhờ. chúc bạn vui vẻ

đổi Icon của mặc định của máy được không bạn còn bao nhiêu nữa bạn up lên cho anh em nhờ. chúc bạn vui vẻ

Đổi icon mặc định thì bạn dùng theme á, có theme có icon nhìn đẹp lắm
Còn icon này là mình lấy trên các trang nước ngoài, khi nào người ta có cái mới thì mình sẽ up liền :p

anh Kojiro ơi. em sigh được rồi mà sao khi bung ra máy nó báo là enable to install.install base package first. là sao hả anh, giải quyết giúp em với. em bị tình trạng này hoài .thanhks

anh Kojiro ơi. em sigh được rồi mà sao khi bung ra máy nó báo là enable to install.install base package first. là sao hả anh, giải quyết giúp em với. em bị tình trạng này hoài .thanhks

E xem lại! cái icon e cài, trong máy e có PM đó chưa nhé, nhìn câu thông báo a nghi là e chưa cài Pm đó vào máy. Ví dụ như e cài icon Opera thì trong máy e phải có PM Opera trước đã :))

Xem lại nhé!

Sao tôi sign rồi nhưng nó lại báo không hỗ trợ khi chọn icon Opera,cái khác cũng vậy,mặc dù tôi đã cài Opera.Liệu có phải máy tôi bị lỗi không?

11 icon mới cho các ứng dụng như trong hình. Chép file .mif vào C hay E:/resource/App

Tiếp nhé:
Do không có tên nên các bạn phải đoán icon nào của ứng dụng nào để rename cho đúng ứng dụng đó.

Icon chủ yếu là file sis hoặc sisx, các bạn phải sign trước khi cài (mình chưa tét bằng OpenSigned). Các icon nào không có file sis, sisx thì có file .mif, các bạn chép file này theo đường dẫn E:\Resource\Apps (nếu cài đặt trên thẻ).

Restart máy để chiêm ngưỡng nha.

bạn link die rồi minh muốn xin bạn icon smartmovie 3d

Có folder không bạn , để thay thế những folder mình tự tạo trong menu :-/

Back