• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3G Network Booster - Tăng tốc mạng 3G cho iPhone

Zenki

Super V.I.P
Ứng dụng giúp đẩy nhanh tốc độ kết nối internet của bạn và làm cho việc sử dụng của mạng nhanh hơn!

Chắc hẳn các bạn đã nghe nói tới MTU trước đây? MTU là viết tắt của Maximum Transmission Unit - Đơn vị truyền tối đa. Nếu MTU của mạng của bạn quá nhỏ, kết nối mạng của bạn sẽ được làm chậm. Thậm chí tệ hơn, thông tin liên lạc mạng nhất định sẽ thất bại. Tối ưu hóa kết nối Internet của bạn đôi khi có thể yêu cầu bạn phải tăng các thiết lập giá trị của MTU.

"3G Booster" làm tăng giá trị MTU trên iPhone / iPod touch của bạn. Làm cho mạng của bạn nhanh hơn và giảm thời gian chờ đợi! Ngoài ra bạn cũng có thể kiểm tra tình trạng pin, CPU, kết nối wi-fi và ô địa chỉ IP của bạn trên iPhone và iPod touch.

Giữ nút HOME trong vòng 5 giây để tăng giá trị MTU. Sau đó khởi động lại iPhone / iPod touch để áp dụng sự thay đổi! Nếu không hài lòng với tốc độ của 3G Booster bạn có thể Reset lại các Settings bằng cách vào Settings -> General -> Reset -> Reset Network Settings.

DOWNLOAD
[HIDE]http://www.mediafire.com/?tniho0wzghi[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:
Các bạn có thể xem Feedback của 1 số người đã dùng thử Ứng dụng này!

http://xsellize.com/topic/72827-3g-network-booster/

Đa số đều cho kết quả là có hoạt động nhanh hơn so với trước khi cài! Bản thân mình thì cũng nhận thấy việc Load có vẻ nhanh hơn 1 tí so với trước khi cài! Có điều không thấy nhiều khác biệt cho lắm!

ặc nếu mạnh vậy xài 3G có bị cháy máy ko bác, mình sài MyWI chia sẽ internet cho Máy tính mà thấy cái Iphone nó nóng quá trời luôn

tăng lên có hao pin nhiều ko bác ơi :) em là em sợ mấy khoản hao pin lắm

Chắc chắn sẽ hao pin hơn bình thường ...... đó là điều đã đc chứng minh !!!

Back