• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*4 share* StormCodec trình xem phim chuẩn

hugon72

PM này đã có lâu rồi nhưng search trên diễn đàn chưa thấy có,thực chất cái này là CoePlayer 1.30 thay icon và skin xin chia sẻ với anh em.
về các bạn đã biết rồi đây là trình xem phim nghe nhạc và xem hình,ở đây tôi chỉ nói tới trình phim thôi.cơ bản thích ứng với hầu hết các file xem phim .3gp .avi .mp4....flv (cái này hỗ trợ chuẩn hơn SmartMovie)
Hỗ trợ file .dat nhưng anh em phải đổi tên sang .mp4 hay .3gp...
đơn giản ko đăng ký cầu kì như SmartMOvie có thể chuyển thẻ sang coi máy khác mà ko cần phãi intall lại,quá trình chọn file nhanh chóng ko đợi load như SM (vì ko coi hỉnh trước được)
Coi fullcreen và có thể zoom được chỉnh âm màu sắc tinh tế.
Mách nhỏ nhé từ khi dùng nó mình quên luôn thằng SM rồi.chúc anh em vui vẻ khi sử dụng pm này =D>

Download

Chỉnh sửa cuối:
Hỗ trợ file .dat nhưng anh em phải đổi tên sang .mp4 hay .3gp...

Đổi tên hay là phải convert vậy :D, làm gì có chuyện cái file .dat với kích thước màn hình (desminsion) to vậy mà chỉ rename bỏ vào là có thể chạy trên màn hình S60 (176x208) được, test trước đi nhé, nếu thành công thì lúc đó mới bày cho anh em chứ =))=)).

Đổi tên hay là phải convert vậy :D, làm gì có chuyện cái file .dat với kích thước màn hình (desminsion) to vậy mà chỉ rename bỏ vào là có thể chạy trên màn hình S60 (176x208) được, test trước đi nhé, nếu thành công thì lúc đó mới bày cho anh em chứ =))=)).
Dùng từ đổi đuôi nghe hợp lí hơn :). Dù sao thì xem phim bằng smart movie vẫn hay hơn
Posted via Mobile Device

Back