• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

4shared Application For S60v3\v5 Quản lý & download trên web 4shared

ShenTran

4shared Application For S60v3\v5 SymbianOS 9.x Signed

[video=youtube;HQLlK5Q3j0g]http://www.youtube.com/watch?v=HQLlK5Q3j0g&feature=player_embedded#![/video]

Với ứng dụng di động 4shared cho điện thoại , bạn sẽ truy cập vào dữ liệu của bạn trên tài khoản 4shared. Bạn có thể quản lý và tải dữ liệu trên điện thoại của bạn bất cứ lúc nào và từ bất cứ nơi đâu.

Ứng dụng chạy tốt tiết kiệm được nhiều chi phí cho bạn

Quản lý

Tạo, đổi tên, nhóm và xóa thư mục trên web 4shared trực tiếp trên điện thoại. Tải file trên web 4shared và làm những gì khi cần thiết.​

DOWNLOAD

Pm này trên pv cũng đã được giơi thiệu. Theo mình nghĩ thì nên tạo 1 topic cập nhật pm này sẽ hay hơn.
Mình thì chả bao giơ dùng pm này để up hay dow bao giờ, chỉ test cho có rồi cho vào sọt rác!

Pm này trên pv cũng đã được giơi thiệu. Theo mình nghĩ thì nên tạo 1 topic cập nhật pm này sẽ hay hơn.
Mình thì chả bao giơ dùng pm này để up hay dow bao giờ, chỉ test cho có rồi cho vào sọt rác!

anh trubic nói chuẩn ko kần chỉnh lun.kài thêm nặng máy.nhưng vẫn thank tinh thần share kủa pan.

Mình đã dùng và thấy rất hữu ích cho việc đi xa, cần upload khi bộ nhớ đầy, như quay phim chẳng hạn, upload rất nhanh. Cài vào cũng không chiếm nhiều bộ nhớ, mà đây là phiên bản mới phải không bạn?

Mấy khi mình download băng dt đâu bác, ngồi nhà thì down bằng máy tính cho nhanh bác ạ. Thanks bác

Back