• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

4Shared Downloader/Uploader_VH_By_SymPViet !

Chienkon88

4Shared Downloader/Uploader_VH_By_SymPViet ! \-/:D=D>

Phần mềm down & up load lên 4shared vô cùng hiệu quả !

Mọi người có thể dùng acount đã có trên PC để đăng nhập nha !

Sau đó những phần mềm bạn tải lên 4Shared = PC sẽ hiện ra trên dế iu của pạn đó !

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Cập nhật tốc độ, chuyên cần, năng nổ ! Tiếp tục phát huy nhé, tin rằng những đóng góp của bạn sẽ được mọi người ghi nhận !

Click thanks thôi !!!

Link hồi sáng bị lỗi 1 số từ và bi giờ đã fix nốt rùi ! :D

Mọi người vào tải lại nha ! ;;)

Thanks anh Thắng đã động viên ! =D>

chúc vui !

Cái này down nhanh nhưng mà chỉ down đc tập tin o tài khoản của mình thôi chứ ko down đc link bất kì

Soft này làm gì có chỗ để nhập link download. Vậy thì download bằng niềm tin à!

Soft này làm gì có chỗ để nhập link download. Vậy thì download bằng niềm tin à!

Test đi để biết tính năng của nó, bạn chỉ Download được những file mà bạn upload lên thôi, khi đăng nhập xong nó sẽ hiện lên dang sách các file bạn đã Up lên. Không phải là pm hỗ trợ Downlaod trên 4shared nha bạn.

Test đi để biết tính năng của nó, bạn chỉ Download được những file mà bạn upload lên thôi, khi đăng nhập xong nó sẽ hiện lên dang sách các file bạn đã Up lên. Không phải là pm hỗ trợ Downlaod trên 4shared nha bạn.

Chú Thắng nói chínk xák >:)

chúc vui !

Khách quan góp ý cùng chủ tpic.xin hãy test và dùng thử tr.khi up lên DĐ.Để khg mất time of chính mình v cộngđồng ăn theo thành quả lao động người khác như tớ.sry!!Lời thật mất lòng.

Mọi người có thể dùng acount đã có trên PC để đăng nhập nha !

Sau đó những phần mềm bạn tải lên 4Shared = PC sẽ hiện ra trên dế iu của pạn đó !

chúc vui !

Khách quan góp ý cùng chủ tpic.xin hãy test và dùng thử tr.khi up lên DĐ.Để khg mất time of chính mình v cộngđồng ăn theo thành quả lao động người khác như tớ.sry!!Lời thật mất lòng.
Bác chiencoi nói rồi mà,chẳng qua nhiều ng k đọc kĩ thôi,mà trên mạng e thấy 1 vẫn đề hay pm gì đó người tải k đọc kĩ + tìm hiểu mặc dù rất dễ,cứ hơi tí thắc mắc những cái mà tự bản thân cg tìm ra đc cách giải quyết :( (quan điẻm của e thôi:D)

Bác chiencoi nói rồi mà,chẳng qua nhiều ng k đọc kĩ thôi,mà trên mạng e thấy 1 vẫn đề hay pm gì đó người tải k đọc kĩ + tìm hiểu mặc dù rất dễ,cứ hơi tí thắc mắc những cái mà tự bản thân cg tìm ra đc cách giải quyết :( (quan điẻm của e thôi:D)

Cộng ( + ) thêm 1 điểm cho bạn vào kỳ thi học kỳ sắp tới :D

chúc vui !

Back