• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

4shared v00.2Beta Uploader Downloader for S60v3v5(tải và nhận dữ liệu)

bb8868

View attachment 177400

4shared v00.2Beta Uploader Downloader for S60v3v5

Tiện ích này sẽ giúp những người có tài khoản của 4share có thể đăng nhập, tìm kiếm và tải các file từ 4share về điện thoại của mình mà không cần thông qua PC. Hơn thế nữa bạn cũng có thể đưa những bức ảnh từ máy của mình lên chính tài khoản 4share của bạn.

Một lưu ý nhỏ, tiện ích này chỉ có thể làm việc tốt với những người sở hữu tài khoản 4share có trả phí. Nhưng với những người chưa có tài khoản thì cũng có thể tự đăng ký tài khoản miễn phí có dung lượng lên đến 10GB thông qua tiện ích này.

Cũng như phiên bản dùng trên PC, các dịch vụ gia tăng đối với những tài khoản có trả phí trên 4share cũng được khai thác đầy đủ thông qua tiện ích này như: Dung lượng lên đến 100GB, đồng bộ tập tin từ PC; Bảo mật, sao lưu trực tuyến; truy cập tập tin từ bất cứ nơi nào,...

Sau khi thành công phần mềm 4shared PC , họ đã phát triển ứng dụng này rất tốt cho Nokia S60v3v5!

Đây là một số tính năng chính của "4shared (Symbian)":

1.Thư mục Tree (cho bạn thấy cấu trúc thư mục của tài khoản của bạn)

2. Danh sách các tập tin và thư mục (cho bạn thấy nội dung của thư mục được chọn)

3. Danh sách các tập tin để tải lên (chứa các tập tin bạn muốn tải lên)

4 Kết nối 4shared của bạn trên di động

5 · Xem các tập tin của bạn

6 · Tải tập tin để xem ngoại tuyến

7 . Hãy chọn hình ảnh, video và tải chúng lên tài khoản 4shared của bạn trong vài cái nhấp chuột

Yêu cầu:

· Symbian S60 Edition 3rd/5th

- Dễ dàng tải lên trên Điện thoại di động Symbian S60v3v5 theo 4shared .

Chỉnh sửa cuối:
Back