• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ActiveJack v1.0 S60v3Signed Retail-drAdeLante {Control Ur Earphones}

Trunghuy90

ActiveJack v1.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed Retail-drAdeLante {Control Ur Earphones} Tai nghe ActiveJack

Âm nhạc bắt đầu chơi khi tôi kết nối các tai nghe. Khi tôi ngắt kết nối với tai nghe, máy nghe nhạc phương tiện truyền thông của tôi đóng cửa. Bạn có muốn như vậy? ActiveJack cho phép bạn thiết lập các hành động thực hiện khi bạn kết nối hoặc ngắt kết nối tai nghe của bạn! Một sự lựa chọn rất nhiều hoạt động có sẵn. Khác nhau hành động để kết nối và ngắt kết nối. Tạo kịch bản của riêng bạn. Tự động hóa các hoạt động thường xuyên!
Code:
ActiveJack v1.0 S60v3 SymbianOS9.x Signed Retail-drAdeLante {Control Ur Earphones}.sis

Cái này hình như trc' bạn có post rồi hay sao ý. Hay đây là bản update nhỉ??? K nhớ lắm.

Cái này hình như trc' bạn có post rồi hay sao ý. Hay đây là bản update nhỉ??? K nhớ lắm.

cái này vs cái Aaction khác nhau,không giống nhau đâu nhé!
Có điểm chung là liên quan đến tai nghe!

Back