• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AddresBook v1.19 S60v3 v5 S^3-Quản lý danh bạ cực tốt và hơn nữa !!!

tuanloc1

AddresBook v1.19 S60v3 v5 S^3-Quản lý danh bạ cực tốt và hơn nữa !!!

Cập nhật mới:

Quay số nhanh: tìm số hoặc tên trực tiếp ở chế độ chờ.
Thêm chức năng Chat

Link 4shared

PM này ko hỗ trợ bàn phím thường hay sao âyys, cài trên Ê63 ngon lành nhưng trên N82 thì ko thể tìm tên được vì nó toàn hiện số

PM này ko hỗ trợ bàn phím thường hay sao âyys, cài trên Ê63 ngon lành nhưng trên N82 thì ko thể tìm tên được vì nó toàn hiện số
Bạn bấm # 1 lần rồi chọn tên!OK!

Có thể mạng lỗi, bạn làm lại thử xem. mình vừa test thử lúc chiều được mà!
ý mình là đồng bộ với tin nhắn trong hộp thư đến, khi mình vào đồng bộ báo đang tải rồi out lun ...hic hic

ah,N73 loi Feature gì ay.cung k co gi ca.chi k dung duoc thoi.chac vai bua nua trang chu youlu se update ban tiep theo thoi.
Minh dang dung 1.18 kha on dinh.^^~

ah,N73 loi Feature gì ay.cung k co gi ca.chi k dung duoc thoi.chac vai bua nua trang chu youlu se update ban tiep theo thoi.
Minh dang dung 1.18 kha on dinh.^^~
lỗi Feature not support, tức là ver này ko có hỗ trợ máy bạn:)

Bạn bấm # 1 lần rồi chọn tên!OK!

Mình biết là ấn phím # sẽ chuyển đổi chế độ giữa số và chữ nhưng đối với PM này nình ko thể gõ chữ được, bấm # nó vẫn nhận là số, góc bên phải ở dưới vẫn hiên chế độ số

Dùng N73,download truc tiep tu trang chu?youlu.com
có truc tiep N73 trong list phone download,kích vào thì nó down ba?n 1.19
the ma cài ra lai keu k ho tro dien thoai chu.hum.

Back