• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Address Book v1.10 S60v3/v5 VI -Quản lí danh bạ pro

tuanloc1

Address Book v1.10 S60v3/v5 VI -Quản lí danh bạ pro

Ứng dụng quản lí danh bạ , tin nhắn, và cuộc gọi pro bản cập nhật

Các tính năng chính:

• Danh bạ cá nhân với khả năng chỉnh sửa;
• Tạo và chỉnh sửa địa chỉ liên lạc, nhóm;
• Tin nhắn dạng chát (SMS-chat);
• Nhanh chóng tìm kiếm theo tên và số;
• Khả năng ghi âm cuộc gọi;
• Hỗ trợ các phím nóng;
• Rung khi có số gọi đến
• Nhanh chóng truy cập vào danh bạ của bạn từ chế độ chờ (Smart Dialing);
• Tạo một bản sao lưu các tin nhắn;
• Đồng bộ hóa danh bạ và lịch của bạn với các máy chủ ;
• Tự khởi động

Cập nhật mới

• Sửa chữa 1 số lỗi
• có thể được liên kết với micro-blog trên Sina,
• Thiết kế lại giao diện quay số thông minh cho S60v5
• Có thể nhập địa chỉ liên lạc trên thẻ SIM (trong cài đặt);
• Một danh sách liên lạc hiển thị tên công ty;
• tối ưu ẩn chức năng"small circle";
• để loại bỏ một cuộc trò chuyện nhóm, lần đầu tiên đã được yêu cầu để xóa các cuộc đối thoại trong bộ sưu tập các thông tin ;
• Cập nhật số lượng ghi các dữ liệu;
• Cải thiện khả năng tìm kiếm.
• Điều chỉnh cách tìm kiếm kết quả được sắp xếp logic, nhiều cách đánh chữ cái đầu tiên

Các bạn làm ơn tải lại bản Final để có danh bạ SIM nhé! Cảm ơn!

Chỉnh sửa cuối:
Thank bác 1 cái.!
Tuy e k dùng cái này,nhưng thank bác vì bác là phan hâm mộ của e !
Chúng ta đang nói tới pm vh !

bản này có đồng bộ danh bạ sim . nhưng bản vh làm sao đấy . mình dùng bản en được mà

Nhanh chóng tìm kiếm theo tên và số => vẫn không tìm kiếm theo tên như Danh bạ mặc định được, chán vãi. Chỉ hay hơn phiên bản cũ là đồng độ dễ, sao lưu tin nhắn dễ, tìm kiếm theo số thì ok, còn theo tên thì nó bó tay (do không có chức năng chọn gõ số hay gõ chữ)

Nhanh chóng tìm kiếm theo tên và số => vẫn không tìm kiếm theo tên như Danh bạ mặc định được, chán vãi. Chỉ hay hơn phiên bản cũ là đồng độ dễ, sao lưu tin nhắn dễ, tìm kiếm theo số thì ok, còn theo tên thì nó bó tay (do không có chức năng chọn gõ số hay gõ chữ)

Muốn chọn tên (chữ) hay số bạn chỉ cần bấm # là được thôi.

Mình tìm hoài, thấy chỗ đồng bộ với sim đâu nhỉ :cool:

Bạn lên trên tải lại bản Final đi sẽ có danh bạ sim đó.

cai dat roi bàninad roi nhung khi dong bo voi sim chi duoc vai ten thoi khong hien het danh ba trong sim nan that.phan mem nay hay ma khong xai duoc danh ba sim dau ca.

mình xài 5320, máy mình bấm đè # nó ko tìm theo tên đc bạn ah. Mặc định nó cứ số 123 ko thay đổi đc

Back