• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Address Book v1.18 S60v3 v5 S^3 - Quản lý danh bạ cực tốt và hơn nữa !!!

tuanloc1

Address Book v1.18 S60v3 v5 S^3 - Quản lý danh bạ cực tốt và hơn nữa !!!

Cập nhật mới:

1. Cho phép thay đổi các giao diện của chương trình (hiện tại chỉ cung cấp 3 giao diện)
2. Tăng tốc chức năng đồng bộ hóa lịch sử;
3. Tối ưu hoá các cơ chế đồng bộ (bộ lọc ký tự không hợp lệ, viết giới hạn tần số);
4. Tối ưu hoá các cơ chế sao lưu tin nhắn SMS ;
5. Tối ưu hoá giao diện thông minh tìm kiếm tin tức bằng văn bản (v5);
6. Nâng cao tốc độ tải xuống khi đồng bộ hóa lần đầu tiên;
7. Giải quyết một số lỗi trong những mô hình trước đó không thể chạy (v3).

Đã có bản Final các bạn tải ở dưới nhé!

Chỉnh sửa cuối:
Cái này e cài vô nó kêu là phiên bản sử dụng kô được sự cho phép của yoylu thé là nó bắt đóng kô cho dùng nữa . Bác có bản tiếng anh kô cho e xin cài thử coi có bị nữa kô ,trước cài bản 1.12 vh cũng bị y vậy .cài bản en vô thi kô bị nữa . Thank bác nhều e on bằng đt !

Phiên bản này có cho tìm danh bạ hoàn toàn bằng tên hay chỉ được mỗi một chữ cái đầu thôi vậy...

Ban này xuâ't hien các loi sau:copi lien lac tu sim sang may bi out,dong bo tu youlu ve may va nguoc lai khong co hieu qua,an phim ghj am khong tac dung

da test on N73 ba?n viê.t Hóa ...không có icon trong menu,nhung vào youlu.com download thì chay ngon rôi.kaka.
Kêt kái soft này lúm.
Report : 1.18 chay rat tot tren N73.

Ban này xuâ't hien các loi sau:copi lien lac tu sim sang may bi out,dong bo tu youlu ve may va nguoc lai khong co hieu qua,an phim ghj am khong tac dung

Của mình tất cả các chức năng này đều dùng tốt. Bạn xem lại nhé!

ĐÔI?SANG CHÊ' ĐÔ NHÂP TÊN LA` OK LIÊN`A`\-/

Cho hỏi ý không phải chứ?

Mình vào phần setting đâu có thấy chỗ nào chỉnh cái đó đâu bạn nhỉ? Mình dùng bản EN. Hic

Xin chỉ giùm

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

Của mình tất cả các chức năng này đều dùng tốt. Bạn xem lại nhé!

Mình vào phần: Nhập danh bạ sim

Thì bị out ra ngoài.

Chỉnh sửa cuối:
Back