• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Battery Saver-PM quản lý pin cực kỳ hiệu quả!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
MelonMobile Advanced Battery Saver v1.00.25 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x Unsigned-FoXPDA

Kéo dài tuổi thọ của pin điện thoại của bạn lên đến 30%!
Bạn có cảm thấy phiền khi pin điện thoại của mình lại hết quá nhanh? Bạn có đôi khi quên bộ sạc và mong muốn pin điện thoại của bạn có thể kéo dài cho đến cuối ngày? PM Battery Saver sẽ giúp bạn tiết kiệp pin hiệu quả và kết nối lâu hơn!

Với PM Advanced Battery Saver, bạn có thể điều chỉnh điện năng tiêu thụ của các chức năng điện thoại, dịch vụ của bạn và áp dụng tùy thuộc vào nhu cầu của bạn. Sử dụng Advanced Battery Saver để có thời gian hoạt động lên đến 30% nhiều hơn cho điện thoại của bạn bằng cách cắt giảm lượng điện tiêu thụ của pin bằng cách tắt Bluetooth, độ rung, đèn màn hình, vv..Bạn cũng có thể tạo và lưu giữ chế độ tiết kiệm năng lượng của riêng bạn -chế độ tiết kiệm để tùy chỉnh tiết kiệm điện theo sở thích cá nhân của bạn.

CÁC CHẾ ĐỘ TỐI ƯU HÓA PIN

* Advanced Battery saver điều chỉnh điệnnăng tiêu thụ của các chức năng điện thoại sau đây: đèn màn hình, rung , mạng, Bluetooth, kết nối Internet, Âm thanh và các ứng dụng.

* Ba chế độ tiết kiệm điện định sẵn , Saver off, Basic saver and Max saver, giúp bạn nhanh chóng chuyển đổi các chế độ tiết kiệm năng lượng.

* Lựa chọn để xác định các chế độ tiết kiệm của riêng bạn chế độ để kéo dài thời gian của pin của bạn bằng cách chọn chức năng điện thoại đó và các ứng dụng để tắt theo nhu cầu của bạn

* Các biểu đồ tiết kiệm năng lượng cho phép bạn so sánh pin còn lại đối với các chế độ đang được chọn chế độ tiết kiệm với các phương thức xác định trước

CHẾ ĐỘ TIẾT KIỆM TỰ ĐỘNG

Với tính năng Auto-saver bạn có thể đặt điện thoại của bạn để tự động chuyển sang chế độ tiết ưa thích của bạn. Chỉ định cấp pin (trong các thanh) mà bạn muốn bắt đầu tiết kiệm năng lượng, và để Advanced Battery Saver làm phần còn lại.

Hỗ trợ ngôn ngữ:tiếng Anh, tiếng Pháp, tiếng Ý, tiếng Đức, tiếng Tây Ban Nha và tiếng Bulgaria.

CÁC ĐIỆN THOẠI TƯƠNG THÍCH

Nokia: 3250, 5230, 5320, 5500, 5530, 5630, 5700, 5730, 5800 XpressMusic, 6110, 6120, 6121, 6122c, 6124, 6210, 6220, 6290, 6650, 6710, 6710, 6720, 6730, 6760, 6790, 6788, E50, E51, E52, E55, E60, E61, E61i, E62, E63, E65, E66, E70, E71, E72, E75, E90, N71, N73, N75, N76, N77, N78, N79, N80, N81, N81 8GB, N82, N85, N86, N86 8GB, N91, N92, N93, N93i, N95, N95 8GB, N96, N97, Nokia X6
Samsung: SGH-G810, SGH-L870, SGH-i400, SGH-i408, SGH-i450, SGH-i520, SGH-i550, SGH-i560, SGH-i570, SGH-i7110, SGH-i8510, SGH-i8910
Sony Ericsson: Sony Ericsson Satio .

Chỉnh sửa cuối:
thank ban nhieu.Cuc pin cua minh no het dien veo veo.Hy vong cho no an cai nay do hon

Posted via Mobile Device

Cài xong thì bạn phải chọn chế độ tiết kiệm tối đa để kéo dài thời gian dùng pin nhá

Chỗ 30% là dịch từ cái chi tiết qua google translate mà:

Mã:
http://free-nokia-softwares.blogspot.com/2009/12/melonmobile-advanced-battery-saver.html

Cơ mà tài tình thật, trên melonmobile.mobi và webgate.mobi sản phẩm này chưa có mà PDAViet lại có trước :D

Chỉnh sửa cuối:
Mình test thử trên con E71 rồi, không biết có chính xác 30% không nhưng mà về cơ bản đúng là có kèo dài thêm thời gian sử dụng pin.

bực cái là nếu mình để chế độ tiết kiệm tối đa chẳng hạn, nó ko cho dùng email, tắt đèn màn hình tối thui ko dùng được, chỉ dám dùng cái 83h màu xanh :mad:)

bực cái là nếu mình để chế độ tiết kiệm tối đa chẳng hạn, nó ko cho dùng email, tắt đèn màn hình tối thui ko dùng được, chỉ dám dùng cái 83h màu xanh :mad:)

Đúng đó bạn, chức năng tối đa mà, bạn có thể thiết lập cầu hình tiết kiệm theo ý của bạn để dùng.

Đúng là nó có làm cho tiết kiệm pin hơn đối với những ai...lười.
Nếu tự chỉnh giảm độ sáng, âm thanh, ít xài BT, ít truy cập internet...thì cũng kéo dài thời gian dùng pin mà không bị "làm phiền" theo những cài đặt mặc định của PM này .

chan wa , ban co ljnk truc tjp ko , mjh down bag djen thoaj ma hog dc, mjh xaj e66 , bam zo box.net no toan bao ko ho tro , cam on

chan wa , ban co ljnk truc tjp ko , mjh down bag djen thoaj ma hog dc, mjh xaj e66 , bam zo box.net no toan bao ko ho tro , cam on
vào down bản VH Có tệp tin định kèm đó bạn.a minhthang up phía trên đó

không thể nào bật được chế độ auto saver, hiện nó đang disable, muốn mở anable mà không được

Back