• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Battery Saver[Tiết kiệm điện Pro]

MinhThang

Manager
Melon.Mobile.Advanced.Battery.Saver.v1.00.25.S60v3.v5.SymbianOS9.x_VI. SymPViet

Phần mềm tiết kiệm điện cho Mobile chuyên nghiệp

Để biết thêm thông tin chi tiết các bạn tham khảo tại ĐÂY!

Cảm ơn em đã có rồi đấy, không có máy để test nên không dám.:)
để em test cho .

Chỉnh sửa cuối:
dùng cái này mà để 3G là nó tắt chuyển sang GSM :|

Bạn chọn cấu hình khác hoặc tùy chỉnh thiết lập, đây là phần mềm tiết kiệm điện nên nó tự động tắt 3G khi Pin yếu là chuẩn rồi đó bạn.

Em xài cái cấu hình cuối cùng là light off luôn, không biết sao chỉnh cho nó mở đc.híc

Em xài cái cấu hình cuối cùng là light off luôn, không biết sao chỉnh cho nó mở đc.híc
Bạn tạo thêm 1 cấu hình tiết kiệm cho riêng bạn là đc mà.
Công nhận cái này Pro.Pro ko kém gì cái ACM nổi tiếng của nó :D

Bạn tạo thêm 1 cấu hình tiết kiệm cho riêng bạn là đc mà.
Công nhận cái này Pro.Pro ko kém gì cái ACM nổi tiếng của nó :D
Mình mới chỉ dùng chế độ ”Tiết kiệm cơ bản ”thôi mà khj Pin mới mất 2 vạch Nó đã không cho nghe nhạc rồi.. Đúng là lão hà tiện...
Tiết kiệm tối đa thì tối um như đêm 30, cứ tưởng sập nguồn..hihi..
Kể ra ở phiên bản sau pm này có thêm tùy chỉnh tiết kiệm theo nhiều nấc Pin thì coi như hoàn hảo.. Em Thanks anh anh Thắng sau nhé..
Posted via Mobile Device

Mình mới chỉ dùng chế độ ”Tiết kiệm cơ bản ”thôi mà khj Pin mới mất 2 vạch Nó đã không cho nghe nhạc rồi.. Đúng là lão hà tiện...
Tiết kiệm tối đa thì tối um như đêm 30, cứ tưởng sập nguồn..hihi..
Kể ra ở phiên bản sau pm này có thêm tùy chỉnh tiết kiệm theo nhiều nấc Pin thì coi như hoàn hảo.. Em Thanks anh anh Thắng sau nhé..
Posted via Mobile Device

Có chức năng tạo mới cấu hình mà em.

Posted via Mobile Device bạn tìm kỹ đi nha. Có chức năng đó đó. Trong tùy chọn-Tự tiếp kiệm-khi nguồn pin. Kái thanh ngang,đầu tiên đó.

nếu ai cài Vhom thì không nên cài phần mềm này nhé, vì mình đang cài Vhom sd bình thường,khi cài pm này vô thì khi bấm nút đỏ không chuyển đổi màn hình được. các bạn tét xem có ai bị giống mình không nhé! (mình xài E71)

Tuy vậy. Pm này khi kích hoạt cấu hình tiết kiệm cơ bản thôi thì đã thấy máy chạy chậm hơn rất nhiều rồi. Nếu ai dùng máy thường xuyên sẽ cảm thấy rất khó chịu. Mong rằng có cải tiến hơn chút đỉnh thì hay biết mấy.

nếu ai cài Vhom thì không nên cài phần mềm này nhé, vì mình đang cài Vhom sd bình thường,khi cài pm này vô thì khi bấm nút đỏ không chuyển đổi màn hình được. các bạn tét xem có ai bị giống mình không nhé! (mình xài E71)

Đúng là khi dùng các phần mềm tiết kiệm điện, thì không thể sử dụng được nút chuyển màn hình của Vhome. Không riêng gì bản này đâu bạn.:)

Posted via Mobile Device kái mà mình ko thjk. Đó là nó,ko có chế độ ngưng họat động. Mình để tự động tiết kiện. Đang cày game onl, hết 2 vạch pin. Nó cho game out luôn. Thoát ra,thóat kái tự động,ko đc. Bực

sao của mình cài vào nó báo tắt tiết kiệm đc có 20h, mà mình dùng 2 ngày rồi vẫn chưa thấy hết pin :(

Posted via Mobile Device kái mà mình ko thjk. Đó là nó,ko có chế độ ngưng họat động. Mình để tự động tiết kiện. Đang cày game onl, hết 2 vạch pin. Nó cho game out luôn. Thoát ra,thóat kái tự động,ko đc. Bực

Chọn chức năng tắt tiết kiệm đó bạn, máy hoạt động bình thường.

Back