• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ADVANCED DEVICE LOCKS PRO V2.05(97)_Phần mềm bảo mật rất prồ @

Chienkon88

ADVANCED DEVICE LOCKS PRO V2.05(97)_VH_By_SymPViet !

Phần mềm bảo mật & bảo vệ tất cả dữ liệu , khóa máy, cảnh báo & xóa dữ liệu từ xa trên mobile rất prồ !

Mật khẩu mặc định là : 0000

Phần mềm này cũng quen thuộc zới mọi người rùi nên hôk cần giới thiệu nữa :D

Thanks mọi người đã ủng hộ !

Chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
Kể từ sau bản 2.02.69 thì các bản sau này Crack thường bị lỗi là không khóa được ứng dụng :D Có máy hok khóa được ngay khi cài, có máy khóa được vài bữa rồi hok khóa được nữa. Hok hiểu là bị lỗi gì :D

Kể từ sau bản 2.02.69 thì các bản sau này Crack thường bị lỗi là không khóa được ứng dụng :D Có máy hok khóa được ngay khi cài, có máy khóa được vài bữa rồi hok khóa được nữa. Hok hiểu là bị lỗi gì :D

lỗi cr đấy bạn ạ, dùng bản quyền thì không sao cả

quá chuẩn!
Con e72 của mình cài bản 2.05(96) cũng chỉ khoá lần đầu còn lần sau là nó thả cửa cho người ta mày mò máy mình luôn bạn ơi!

Vậy bạn cài vào xem có dùng okie hơn bản 2.03(87) đó hôk ;;)

Chúc vui !

Thực ra ADL nó ra phiên bản mới để chống lại việc cr bởi vậy khi sài nhửng bản cr về sao lại dễ bị lỗi >> ko ổn định = bản cũ

Chỉnh sửa cuối:
mình dùng handy guard chức năng tương đương được mấy tháng rồi mà vẫn ổn

có cạch khắc phục lỗi này ko ạ??bị lỗi này thì chỉ còn cách 4mat máy nếu muốn dùng tiếp,hic

có cạch khắc phục lỗi này ko ạ??bị lỗi này thì chỉ còn cách 4mat máy nếu muốn dùng tiếp,hic

bạn có format máy cũng vô ích, vì sai khi dùng 1 thời gian nó sẽ bị như cũ thôi bạn à!

em tưởng ĐT có vấn đề,hóa ra tại pm.PM này em cũng dùng cho UIQ nhưng chưa thấy bị lỗi gì.mong các pro sửa đc lỗi này trong thời gian tới vì pm này rất hay:D

Tớ đã dùng cái này rồi nhưng bị lỗi không khóa được App nên Remove và dùng cái AppLocker dung lượng nhẹ mà kết quả rất tuyệt khóa được tất cả các ứng dụng kể cả tin nhắn(Sorry chủ topic)

Tớ đã dùng cái này rồi nhưng bị lỗi không khóa được App nên Remove và dùng cái AppLocker dung lượng nhẹ mà kết quả rất tuyệt khóa được tất cả các ứng dụng kể cả tin nhắn(Sorry chủ topic)

Okie bạn , phần mềm nào hay thì dùng phần mềm đó :D

Chúc vui !

bản mới nhất bây giờ mới có 2.06 nè bác .pm này dùng thì hay nhưng bản bẻ dùng được có thời gian .
hình như mình nhớ nhầm bản cuả caominh vh. Sory mọi người!

Không biết mọi người thế nào, chứ mình dùng s60v3 nên chỉ dùng bản 2.00.37 do SM Minh Thắng VH trước đây (chỉ chuyên trị cho v3 thôi). Đơn giản, hiệu quả, ổn định, chính xác, kích thước nhỏ (~109Kb). Nhưng quan trọng là chức năng vẫn cứ như vậy. Các bản sau này mình thấy không (hoặc chưa) có cải thiện gì nhiều ngoài nâng cấp lên cho V5 dùng, mặt khác các bản này thì ... NOT REALLY FULL. :D:D:D:D:D

tiếc quá khônng có cr@ck thì mình tiền đâu mà dùng cài này nó quan trọng lắm chứ nhất là dùng khóa mấy cái tn không cho ghẹ nó biết thì chết

Không dùng các từ nhạy cảm trên diễn đàn bạn nhé !

Last edited by a moderator:
Back