• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Aibo MP3 Player with Equalizer and Excelent Sound Quality, Multimedia Player

Status
Không mở trả lời sau này.

goodwill267

Rất xin lỗi mọi người,nhờ MOD xóa hộ bài này với,mình quên kiểm tra trước khi post,thành thật xin lỗi MOD

Một chương trình chơi nhạc nữa,chất lượng cũng khá tốt,các bác test thử nhé
attachment.php

Hỗ trợ các định dạng sau
.mp3,
.wma,
.aac,
.mid,
.3gp,
.mp4,
.mss,
.mart,
.mbk,
.mmd..

chiến tốt trên S60 9.1
tested trên N73-M.E

DownLoad:
http://www.ziddu.com/download/3498922/AIBoplayer.rar.html

Nguồn dotsis

Chỉnh sửa cuối:
Một chương trình chơi nhạc nữa,chất lượng cũng khá tốt,các bác test thử nhé
attachment.php

Bài viết phải đầy đủ hình ảnh minh họa hướng dẫn sử dụng, thông tin phiên bản pm, bạn có thời gian là 6h để Edit bài viết.

Anh em test thử xem sao chứ mình cài vô E 71 thì dù nhấp cỡ nào nó cũng không chạy hết. Botay.com rồi. Dù cài vào bộ nhớ máy hay thẻ đều đơ hết.

Chỉnh sửa cuối:
Anh em test thử xem sao chứ mình cài vô E 71 thì dù nhấp cỡ nào nó cũng không chạy hết. Botay.com rồi. Dù cài vào bộ nhớ máy hay thẻ đều đơ hết.

Chắc chỉ cho các máy 240.320 thôi bạn à.E 71 là màn ngang 320.240 nên ko tương thích!:)

Chắc chỉ cho các máy 240.320 thôi bạn à.E 71 là màn ngang 320.240 nên ko tương thích!:)

Theo thông tin từ tác giả thì soft nẩy rất kén máy. Chỉ có một số dòng máy là xài được:
N73 ME
E 51
N 78
N 79
E 66
Còn những máy màn hình ngang 320x240, các dòng máy 3250, n73 thường, 6120 Classic... thì không hoạt đông.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.
Back