• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Alexander Fokin CutMyCalls v1.3 S60v3 S60v5 S^3 VN[Đẳng cấp hơn auto hangup]

Trunghuy90

Với ứng dụng này nó sẽ giúp bạn lên 1 thời gian nhất định để tự động ngắt c.gọi đến hoặc đi ,nếu bạn muốn.
- Hơn auto hangup ở cái danh sách trắng.
- Khi đã thiết lập danh sách trắng thì những số đc thiết lập đó ,nó sẽ không bị ngắt khi gọi!
Liên kết để tải xuống

mình thấy nó hay nhưng khi down về và cài đặt thì lại ra bản tiếng anh. Mình VH nó lại rất sát nghĩa dễ hiểu cho các bạn lựa chọn:
download here

Chỉnh sửa cuối:
Nếu là v5 dùng thì sẽ là tiếng anh nhé? Còn v3 sẽ là tiếng việt. Ai đi dịch lại thế? Và còn dùng từ sát nghĩa nữa. Thế mình dịch thì sai nghĩa à.

em dùng e63 thật sự cài xong ra tiếng anh. Các file ngôn ngữ mở ra toàn tiếng anh mà anh. Chỉ có 2 file *.r01 thôi à. Hic. Tại ngứa tay dịch luôn chứ em không có ý nói anh dịch sai.

Mình không hiểu E63 của bạn thế nào nữa,nhưng 6720 và N79 của mình là TV mà. Pm này mình chỉ dịch cho anh,em v3 dùng thôi,cho nên v5 và ^3 mà cài thì sẽ là EN.

em củng không hiểu sao :D thôi thì cứ để đó cho ai nếu giống như em thì dùng vậy. Hihi

Mình không hiểu E63 của bạn thế nào nữa,nhưng 6720 và N79 của mình là TV mà. Pm này mình chỉ dịch cho anh,em v3 dùng thôi,cho nên v5 và ^3 mà cài thì sẽ là EN.

Mình cài lên E71 cũng toàn tiếng anh ko thôi ??

Sao dòng E của các bạn sao vậy nhỉ? Mình cài trên 2 con N79 và 6720 thì full TV. Và không có bị như các bạn.

Trunghuy09 ơi, link của e khó down quá, lần sau e len up ở MF cho mọi người dễ down nhé. Thanks

bác xem bản này thế nào.em cài 9p56s mà lúc thì nó tự cắt. nhưng đa phần là không tự cắt bác ah. mấy lần quá chén tới tận 12p. hịc hịc

Muốn cho ổn định và ngắt kịp thời bạn nên cài vào bộ nhớ máy. Và để là 9'30s cho chắc ăn.

Muốn cho ổn định và ngắt kịp thời bạn nên cài vào bộ nhớ máy. Và để là 9'30s cho chắc ăn.
thì em vẫn cài vào bộ nhớ máy mà. mà cài 9'30s với 9p56s thì khác gì nhau hả bác? em chỉ nhận thấy sự khác biệt thật sự khi cài thử 4s. lần nào cũng ok luôn. nhưng khi cài thật thì toàn không thấy gì cả. hịch hịc

Pm này dùng rất tốt, kàj 30s -> 10p thì ngắt cuộk gọj chính xác, không có lỗi gì hết,. Test trên n95

Với ứng dụng này nó sẽ giúp bạn lên 1 thời gian nhất định để tự động ngắt c.gọi đến hoặc đi ,nếu bạn muốn.
- Hơn auto hangup ở cái danh sách trắng.
- Khi đã thiết lập danh sách trắng thì những số đc thiết lập đó ,nó sẽ không bị ngắt khi gọi!
Liên kết để tải xuống
~X(Có lẽ nói đẳng cấp hơn là hơi qúa, tôi dùng thử được vài lần gọi phải xóa gấp vì thời gian ngắt không chuẩn lắm lại phải quay cài auto hangup !

Back