• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ALON Software MP3 Dictaphone v2.90 cho S60v5 - PM ghi âm & nghe nhạc MP3

jackpham

Lần đầu tiên, một chương trình đa năng tích hợp nhiều tính năng ưu việt dành cho điện thoại của bạn. Đó là ALON MP3 Dictaphone cho S60 5th edition

Bây giờ bạn nhận được ba thay vì một trong các ứng dụng: tiếng dictaphone, gọi điện thoại nghe nhạc và ghi âm!
Bạn có thể dễ dàng biến smartphone của bạn trở thành máy ghi âm kỹ thuật số để ghi lại các bài giảng, các cuộc đàm thoại, phỏng vấn và cuộc gọi. Mặt khác bạn không cần phải chi tiêu tiền để nghe nhạc - với ALON MP3 Dictaphone bạn có thể nghe nhạc ưa thích của bạn qua các định dạng MP3, OGG, AAC/MP4/M4A, âm thanh AMR và WAV - phổ biến nhất trong các định dạng âm thanh.
Lưu ý: đăng kí với 21 số 0
Download
Mã:
http://files.myopera.com/jacks60v5/blog/ALON.Software.MP3.Dictaphone.v2.90.S60v5.sis

Chỉnh sửa cuối:
vụ ghi âm hơi khó mình bật tất cả các chức năng ghi âm trong mục seting rôi mà khi có cuộc đt gọi đến cũng như gọi đi sao pm nó ko tự ghi âm lại nhỉ.

vụ ghi âm hơi khó mình bật tất cả các chức năng ghi âm trong mục seting rôi mà khi có cuộc đt gọi đến cũng như gọi đi sao pm nó ko tự ghi âm lại nhỉ.

Bạn để On trong Auto record chưa? Mình thấy nó cũng nhạy lắm mà :)

oài vậy thì lạ nhỉ mình cũng đã bật tất luôn hay là khi cài bi lỗi có lẽ phải 4mat thử rồi cài lại

djgfsdkl

Bạn ơi pm này ghi âm có tiếng bíp ko?:-? mình cài vào máy rồi cũng bị tình trạng ko tự ghi âm mặc dù đã on trong auto record rồi, tìm mãi chẳng thấy fine ghi đâu,mong các bạn giúp đỡ

Chỉnh sửa cuối:
Back