• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ảnh 3D bằng Nokia 5233

n5300

Các bạn nhớ đeo kính xanh đỏ thì mới nhìn thấy hiệu ứng 3D nhé. Bức ảnh này mình chụp 2 lần bằng Nokia 5233 và ghép vào nhau bằng photoshop. Phóng to hình sẽ dễ thấy 3d hơn ^^

Kĩ thuật chụp 2 tấm dịch chuyển vài milimet rồi dùng soft AnaMaker ghép lại. Mình có post vài tấm trên HDVietnam.com í :D

tưởng xem bằng mắt thường hoặc chụp cái ra 3d luôn chứ có sự can thiệp của pm khác thì....cũng chẳng có gì to tát lắm

tưởng xem bằng mắt thường hoặc chụp cái ra 3d luôn chứ có sự can thiệp của pm khác thì....cũng chẳng có gì to tát lắm

ko to tát thì bạn làm đi, làm được như chủ topic ko mà nói

ko to tát thì bạn làm đi, làm được như chủ topic ko mà nói
đọc lại cái tiêu đề đi.chưa gì đã lớn giọng.gì mà ảnh 3d bằng nokia 5233
nói thế có nghĩa là làm hoàn toàn trên 5233 còn được.ai dè chỉ là chụp bằng 5233 rồi can thiệp bằng pc.thế có khác gì lấy ảnh trên mạng rồi ... đâu

đọc lại cái tiêu đề đi.chưa gì đã lớn giọng.gì mà ảnh 3d bằng nokia 5233
nói thế có nghĩa là làm hoàn toàn trên 5233 còn được.ai dè chỉ là chụp bằng 5233 rồi can thiệp bằng pc.thế có khác gì lấy ảnh trên mạng rồi ... đâu

bạn ko hiểu thì nói ai. ý chủ topic là ảnh 3d xem bằng kính cho 5233, chứ nếu có pm chụp ảnh 3d thì post qua box ứng dụng chung chứ post qua đây làm gì
người ta có thành ý post ảnh 3d, ko ủng hộ thì thôi chứ đừng có nói lời cay đắng

đọc tên topic thấy hay lúc vào xem thì hài

hài thì xem làm gì, đúng là hài =))

bạn ko hiểu thì nói ai. ý chủ topic là ảnh 3d xem bằng kính cho 5233, chứ nếu có pm chụp ảnh 3d thì post qua box ứng dụng chung chứ post qua đây làm gì
người ta có thành ý post ảnh 3d, ko ủng hộ thì thôi chứ đừng có nói lời cay đắng

hài thì xem làm gì, đúng là hài =))
bạn không phải chủ topic mà sao .....có vẻ muốn gây sự với anh em thế ???
(nhận xét cá nhân)
tiêu đề topic nói là ảnh 3D bằng Nokia 5233 chứ có phải nói là xem ảnh 3D bằng Nokia 5233 đâu mà bạn nói thế ???
bác Dragon nói thế đúng đấy.
Xem lại đi, chính bạn nói lời cay đắng chứ có ai nói đâu :)
Chắc ý bác chủ topic muốn nói là ảnh 3D làm từ ảnh chụp bằng nokia 5233.
chắc là thế

bạn không phải chủ topic mà sao .....có vẻ muốn gây sự với anh em thế ???
(nhận xét cá nhân)
tiêu đề topic nói là ảnh 3D bằng Nokia 5233 chứ có phải nói là xem ảnh 3D bằng Nokia 5233 đâu mà bạn nói thế ???
bác Dragon nói thế đúng đấy.
Xem lại đi, chính bạn nói lời cay đắng chứ có ai nói đâu :)
Chắc ý bác chủ topic muốn nói là ảnh 3D làm từ ảnh chụp bằng nokia 5233.
chắc là thế
Quan trọng là chia sẻ lên anh em ai thấy thú vị thì xem, không thấy hay thì im lặng bỏ đi là được rồi, đâu cần gì phải cãi cọ nhau thế nhỉ.topic này post hình ở box theme và hình nền là đúng rồi.bản thân mình thấy cái này thú vị và gần chục người thank phía trên chắc cũng thấy thế.có chăn là câu văn chủ top lủn củng thôi.đâu cần gì phải chê bai người ta.

Quan trọng là chia sẻ lên anh em ai thấy thú vị thì xem, không thấy hay thì im lặng bỏ đi là được rồi, đâu cần gì phải cãi cọ nhau thế nhỉ.topic này post hình ở box theme và hình nền là đúng rồi.bản thân mình thấy cái này thú vị và gần chục người thank phía trên chắc cũng thấy thế.có chăn là câu văn chủ top lủn củng thôi.đâu cần gì phải chê bai người ta.
nhưng chủ topic không nói gì thì bác socloc20 sao lại vào đây gây sự với từng anh em trong này thế, tôi thấy các bác này có làm gì đâu, bác Dragon hơi quá đáng thật nhưng bác ấy nói đúng có sai đâu

Back