• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anh em dùng Hp iPAQ Data messenger vào giao lưu

heo_map

mới tậu em nó, vì thấy quảng cáo cũng hay mà gặp nhiều vấn đề về em nó chán quá. Như dùng Mobi thì rất chuối, rùi rom cho em nó và còn nhiều vấn đền khác anh em nào dùng em nó vào thảo luận chia sẻ kinh nghiệm nha .

mình mới mua con này ở benmobile. giờ tự nhiên mất nguồn,bật không lên được nữa.
chiều mai đem kiệ̣n nó thôi

Chỉnh sửa cuối:
ai giup minh voi?minh dang xai con HP Ipaq rw6818.ko bit thang em no pha the nao` ma` bay gio` dien thoai bi chuyen qua che do headphone.cu phai cam headphone vao moi' nghe va` goi dien duoc.bac nao biet chi cho minh cach de may tro lai binh thuong di.

chắc là do bị chập tai nghe rồi.
bác cắm tai nghe vào và rút ra cho đến khi thấy mất dấu hiệu tai nghe là được

èo đang muốn bàn về HP Data mà,anh em nào dùng rùi chia sẻ chút kinh nghiệm nha

có bác nào thử 3G của vinaphone chưa ?máy HP data messenger này cài đặt như thế nào vậy (máy có chữ VODAFONE ,đã nâng cấp v *.013.*).Mình đã fix được rồi.cho mình hỏi là tên nhà mạng mình dùng trên điện thoại nó chỉ hiện số thôi(vinaphone = "45202") có cách nào thay số bằng tên cho đúng được không?.thanks

Chỉnh sửa cuối:
thay đổi tên mạng

mình cũng đang tò mò dùng 3g cho con Hp của mình đây, về thay đổi tên mạng bạn nên dùng phần mềm personalizer 2.0, mình cũng đang dùng đây.ok đó

cho mình hỏi về đồng hồ trên màn hình today .mình đã đặt về giờ của VN (GMT +7 : ...Ha noi) save rồi ,nhưng mà chỉ được một lúc là nó tự chuyển về múi giờ GMT casablanca:-/.ae giúp mình với :)
Nhân tiện cho mình hỏi "soft reset" như thế nào ?

Chỉnh sửa cuối:
cho mình hỏi về đồng hồ trên màn hình today .mình đã đặt về giờ của VN (GMT +7 : ...Ha noi) save rồi ,nhưng mà chỉ được một lúc là nó tự chuyển về múi giờ GMT casablanca:-/.ae giúp mình với :)
Nhân tiện cho mình hỏi "soft reset" như thế nào ?

Cái vụ tự đổi múi giờ nay hay lắm:
Thằng này củ chuối mỗi khi áp máy vào tai nghe điện thoại là hay bị chạm vào phần Date Time tren today cho nên chỉ cách là ko hiện thị Date Time trên today mới ko bị đổi múi giờ thôi. chuối lắm ha ha.
Soft reset ko có chỗ chọc đâu, tháo pin ra lắp lại rồi bật máy hoặc nếu ko bị treo thì tắt đi bật lại.
Nói chung con này dùng chưa thấy treo nên chưa bao giờ phải reset.

con này chạy rất mượt,lướt web khá nhanh.
mình nghe dt suốt có bị chạm vào phần data time đâu nhỉ

sử dụng phần mềm đi bác, có nhiều soft cho rest lại máy lắm. winmoblie mà,

mình cũng mới tậu con này ở cửa hàng Diệp ở HN, nó bị lỗi màn hình ở góc,ở đó kêu 1 tháng đầu được đổi máy mới,thế mà lúc đến thì chỗ đó không chịu đổi! bực cả mình! về cơn bản thì con này dùng ngon,mình up rom của HP thì chạy được khá lâu(tầm 1 ngày rưỡi),những chả biết làm cách nào để up rom khác cho nó

mình cũng mới tậu con này ở cửa hàng Diệp ở HN, nó bị lỗi màn hình ở góc,ở đó kêu 1 tháng đầu được đổi máy mới,thế mà lúc đến thì chỗ đó không chịu đổi! bực cả mình! về cơn bản thì con này dùng ngon,mình up rom của HP thì chạy được khá lâu(tầm 1 ngày rưỡi),những chả biết làm cách nào để up rom khác cho nó

con này chỉ có rom từ HP đưa ra thôi.vậy là tốt rồi.

Các pac cho em hỏi. E bắn nhạc, ảnh qua bluetoth con Data messenger nhận zoài. mà vô Explorer tìm không thấy đâu. Chỉ có cắm cable vô máy tính tìm thì thấy. vậy muốn nó tự động chuyển đến thưc mục mình cần ở con này thì làm thế nào nhỉ???? cam on cac pac trc

gửi ảnh, ca nhạc qua bluetoth con Data messenger

Các pac cho em hỏi. E bắn nhạc, ảnh qua bluetoth con Data messenger nhận zoài. mà vô Explorer tìm không thấy đâu. Chỉ có cắm cable vô máy tính tìm thì thấy. vậy muốn nó tự động chuyển đến thưc mục mình cần ở con này thì làm thế nào nhỉ???? cam on cac pac trc

Back