• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ảnh nghệ thuật HTC Universal của các thành viên!

mình cũng là một người hâm mộ uni đây nhung không hiểu sao em uni của mình lại đơ cảm ưng để một lúc lại được mong các bạn giúp đỡ. thanks

hồi nhỏ h em chỉ dùng nokia, đang tính chuyển qua wm xài cho biết mà k biết mua cái gì, tiền bạc lại eo hẹp. Thấy con này kiểu dáng hay hay, lại k quá phức tạp
bác nào có để rẻ lại cho em đi.
thấy trên 5s bán khoảng 2 chai ah.

2 chai mà mua Uni ngon làm gì có em ơi, có mua chắc cũng được nhưng em nó tật nguyền. Thử hỏi những ae xài Uni có ai bán 2 chai đâu àh.

2 chai mà mua Uni ngon làm gì có em ơi, có mua chắc cũng được nhưng em nó tật nguyền. Thử hỏi những ae xài Uni có ai bán 2 chai đâu àh.

công nhận,bi giờ 2 chai thì không chột cũng lé,2 chai 8 e bán cho :D :D

mình cũng là một người hâm mộ uni đây nhung không hiểu sao em uni của mình lại đơ cảm ưng để một lúc lại được mong các bạn giúp đỡ. thanks

giải phòng tý ram lại ok ấy mà,muốn nhanh gọn thì bác up rom nào chuẩn vào

tiếc quá !!em cũng có 1 em mà bể mất màn hình mua màn hình đắt quá đành treo giò.hix bác nào có cái màn hình nào mềm mềm giúp em nó sống dậy dùm em với.thank mấy bác nhiều.

tình hình là có một e mà không biết xài làm sao cả,của ông anh đưa cho,đang tìm tòi mà chưa thấy khả quan lắm,hay là bán nhỉ,chẳng biết giá cả thế nào được đồng nào hay xu ấy vậy:-?

Back