• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Queen 2 by Dragon459 - Phiên bản theme Mừng ngày Phụ nữ Việt Nam

Dragon459

Manager
Anna Queen 2 by Dragon459
Phiên bản theme Mừng ngày Phụ nữ Việt Nam
[07-03-2012 / 08-032012]

Thể theo nguyện vọng của 1 người đã tóm cổ mình từ bé tới giờ...muốn chia sẻ bộ này với các bạn nữ trên diễn đàn.
Hôm nay mình gửi tới các bạn phiên bản Anna Queen 2 dành cho các bạn nữ trên diễn đàn đang dùng điện thoại symbian để chơi trong ngày 8 - 3.
Phiên bản 2 này mình đã fix lại để icon nhẹ hơn phiên bản 1 mà bx mình đang dùng.
Do đang trong dịp đồ án nên mình k có thời gian ngồi nhiều. Nên ở theme dưới mình chỉ add được 1 số icon ngoài menu và HS thôi.
Mình sẽ gửi kèm thêm khoảng 80 icon nữa gồm những icon cơ bản. Các bạn tự set uid và add nhé
Còn thiếu đâu thì các bạn tự designs lấy icon vậy.

Link download

Anna Queen 2 by Dragon459

Bộ icon Anna Queen 2

Chỉnh sửa cuối:
kết nhất cái cột sóng và pin của bác rồng :D tiếc là không có trong themes này :D

Madein PDAV rất ý nghĩa, chỉ tiếc là không có ngày cho đàn ông chúng ta, thôi cứ sài ké của mấy O cũng được. :D

Madein PDAV rất ý nghĩa, chỉ tiếc là không có ngày cho đàn ông chúng ta, thôi cứ sài ké của mấy O cũng được. :D
Ngày của đàn ông ví dụ như 27/7...20/11 ( thầy giáo ấy ạ )

Nhìn cũng đc nhưng mình ko thích kiểu này lắm
Để bo tròn như anna là đẹp rùi, nhìn đỡ méo mó, góc cạnh, to nhỏ như N8. Xấu lắm
Ko dùng nhưng cũng thank for share

vậy share riêng cho mình 2 entry đó đi
p/s link icon die rồi :)
hix. link ms up sao đã die ngay được nhỉ. :|
Để mình reg cái box.com mới rồi up cả icon vào đó.
Nhìn cũng đc nhưng mình ko thích kiểu này lắm
Để bo tròn như anna là đẹp rùi, nhìn đỡ méo mó, góc cạnh, to nhỏ như N8. Xấu lắm
Ko dùng nhưng cũng thank for share
cái này tùy vào từng người thôi.
Mình đã nói ở topic icon "vết loang" rồi
Chủ trương của mình là làm những bộ icon độc - lạ - còn đẹp thì tùy vào cảm nhận mọi người

Bác Rồng rảnh rỗi nhỉ. :)
Full icon ko bác.
Vui lòng xem lại #1
hix,ko down dc a Rồng ơi,mediafire dạo này toàn lỗi mong a up wa box.net!
Hôm qua mình k thể up lên Box.com hoặc MF của mình nên ms nhờ mem kenluz up lên MF của mem đó. Ai dè cái MF của kenluz " lởm " quá - chết nhanh dữ. :D

Đã up lại bằng box.com để ae em tiện download

Ngày của phụ nữ luôn có app hoặc themes để dùng :D , còn đàng ông thì ... :D

Ồ,độc đáo ghê,nhưng nền đen tuyền vậy anh rồng,8-3 thì fải lóe sáng chứ anh,hihi

mà chử thưởng của bác hải là thía nèo đêy,hehe

Back