• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Antarix Imsy v1.01 s60v3v5 s^3 signed [update 29/12/11]-Ứng dụng chat

duylinh27884

Moderator
Antarix Imsy v1.01 s60v3v5 s^3 signed [update 29/12/11]-Ứng dụng chat

Imsy cho phép bạn trò chuyện nhanh chóng để giữ liên lạc với bạn bè của bạn,thời gian thực với bạn bè, tự động thêm hình ảnh hoặc video liên quan đến tin nhắn của bạn
khi bạn gõ
Nội dung thú vị,thời tiết,chứng khoán và nhiều
hơn nữa trong hộp thư đến của bạn
Changelog v1.01:
*Dễ dàng hơn cách thêm biểu tượng cảm xúc tin nhắn trên N-series và E-series điện thoại
*Tốt hơn,xem trước các hình ảnh và file đính kèm
*Sửa lỗi hình ảnh gợi ý gây chồng biểu tượng cảm xúc lên nhau trên một số điện thoại
*Cải tiến hiệu suất và sửa các lỗi khác

Lưu ý:phải cả 2 máy cùng cài pm nhé!

DOWNLOAD

Lưu ý:phải cả 2 máy cùng cài pm nhé!
thế thì dùng what apps hay hơn
tất nhiên rồi,chat thì phải cả 2máy cùg cài mới chat đc chứ,cái này nặng nề lắm,nếu chat thì nên chọn nhữg pm chat khác nhè nhàg hơn.

Ak cái này là mình chỉ nói tới bất lợi của những phần mềm chát qua 3G này thôi,nếu máy bạn có chế độ mạng 3G hãy để chế độ UMTS(không để chế độ dual mode sóng sẽ không ổn định bằng) như vậy sẽ lướt web nhanh hơn(như đăng ký 3G) mà không cần đăng ký 3G mình đã test thành công trên nokia 6120 và 6720 sau khi dùng 3G đăng ký và không đăng ký nhưng vẫn để chế độ UMTS, nếu sóng như vậy sẽ rất lợi về tốc độ mạng cho những phần mêm chát kiểu này, không biết bạn đã thử bao giờ chưa,

Ak cái này là mình chỉ nói tới bất lợi của những phần mềm chát qua 3G này thôi,nếu máy bạn có chế độ mạng 3G hãy để chế độ UMTS(không để chế độ dual mode sóng sẽ không ổn định bằng) như vậy sẽ lướt web nhanh hơn(như đăng ký 3G) mà không cần đăng ký 3G mình đã test thành công trên nokia 6120 và 6720 sau khi dùng 3G đăng ký và không đăng ký nhưng vẫn để chế độ UMTS, nếu sóng như vậy sẽ rất lợi về tốc độ mạng cho những phần mêm chát kiểu này, không biết bạn đã thử bao giờ chưa,
cái tốc độ thì khỏi phải bàn rồi,ý mình nói ở đây là pm này nặg nề hơn nhữg pm cùg thể loại với nó,chẵg hạn như slick hay ola..nếu chat thì dùg nhữg pm cùg thể loại mà nhẹ nhàg thì vẫn tốt hơn

Back