• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anti Dog Repellent / Whistle v1.3 - Công cụ đuổi chó hiệu quả

Status
Không mở trả lời sau này.

yeskia

Moderator
Anti Dog Repellent / Whistle v1.3

Yêu cầu: Android 1.6 trở lên
Tổng quan: Công cụ đuổi chó: Anti Dog Repeller - Chơi âm thanh ở tần số thấp để đe dọa con chó của bạn và làm cho nó ngưng sủa
Bạn có thể sử dụng nó để dạy các hành vi của chó, hoặc khi sợ chó lạ!

ss-480-0-1

Anti-Dog Repeller không thể dùng trên điện thoại di động có cấu hình thấp (loại giá rẻ với những link kiện xấu, nhất là loa và bộ lọc âm thanh) bởi vì nó có thể không có khả năng tạo ra âm thanh với tần số thích hợp
Anti-Dog Repeller có thể không có tác dụng trên một số giống chó

HƯỚNG DẪN:

1. Chọn âm thanh cần (tần số)
2. Bấm nút play
3. Để ngưng , bấm nút đó một lần nữa

Mô tả:
Đối với sử dụng thông thường, chỉ cần sử dụng:
  1. 5 kHz: tần số đào tạo: dùng để dạy chó
  2. 10 kHz: âm thanh gây phiền nhiễu cho tất cả các con chó, nhưng có thể sẽ không tác động tất cả - sử dụng để huấn luyện chó của bạn
  3. 20 kHz - hầu hết các con chó sẽ chạy mất.
Những âm thanh đã được thử nghiệm, tất cả các con chó nghe thấy chúng.
Bạn phải tự chịu trách nhiệm khi sử dụng ứng dụng này cho mục đích của mình (không dùng cho mục đích làm trộm!!!). Một số chó có khả năng phản ứng thái quá khi nghe âm thanh này!

sao mở cho 2 con chóa nhà mình nghe sao nó cứ như nghe nhạc thì phải,nó đang ăn cơm ăn hăng say lên nữa.

chỉ nghe đuỗi muỗi giờ có ca đuỗi chó nữa ah,nghe điêu quá.thử phát mới dc

Mình đã test phần mềm này và không thấy tác dụng gì cả. Thử tất cả các cấp độ và thậm chí dí sát máy vào con chó, nó vẫn cứ trơ mắt ra nhìn mình

Mình đã test phần mềm này và không thấy tác dụng gì cả. Thử tất cả các cấp độ và thậm chí dí sát máy vào con chó, nó vẫn cứ trơ mắt ra nhìn mình
Chuẩn, mình thử cũng giống bạn

mình thử tầng số 20 kHz con chó không chạy mà còn quẩy đuổi mừng nữa =))

Status
Không mở trả lời sau này.
Back