• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anti Theft Alarm v1.1 - Báo động chống trộm điện thoại

yeskia

Moderator
Anti Theft Alarm v1.1

Yêu cầu: Android 2.1 trở lên.
Tổng quan: Ứng dụng chống mất cắp điện thoại bắng cách phát ra âm báo lớn khi có ai đó dịch chuyển điện thoại của bạn (để nằm im ở trên bàn..).

-9ZVBcVolcQhNXrZKDciKD2ODicwMljTqh6GcrDczo4zKjJ88ykuxTnG9IhsNSdhGxEl
1ZdyJwgQxzcHo-KtpmLMnnWDTZPPfFsvsjGiFMLl9iB0MOyfZb8NFmtA0OLimstH0dad
jDUrPzfzwyp5TA3UUyudG6qSUYXfopPmpty9ugxGnm-C9Vq2Jagp4P3XRNgciih-3LY

• Bạn chỉ cần kích hoạt báo động và để điện thoại của bạn trên bàn hoặc bất cứ nơi nào. Nếu ai đó di chuyển điện thoại của bạn thì nó sẽ phát báo động bằng âm thanh. Nó chỉ ngừng nếu bạn nhập đúng mã PIN, do đó, kẻ trộm hoặc bạn bè tò mò sẽ không thể làm nó im lặng được.
  • Rất hữu ích nếu bạn có bạn bè tò mò quá! Điện thoại chỉ được sử dụng với sự cho phép của bạn.
  • Bạn cũng có thể sử dụng ứng dụng này để tránh trẻ em sử dụng điện thoại của bạn mà bạn không biết. Bây giờ bạn có thể để lại điện thoại của bạn bất cứ nơi nào trong nhà của bạn mà không cần lo lắng.

Back