• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AnyRing 4.22 - Đặt nhạc chuông Phone/SMS tực tiếp từ nhạc iPod

Status
Không mở trả lời sau này.

AquaSta

Moderator

AnyRing v4.22

AnyRing là ứng dụng nổi tiếng trên Cydia Store thuộc hàng top và khó cờ-rờ. Cho phép bạn chọn đoạn trong bài hát từ kho nhạc iPod trên iPhone để làm nhạc chuông cuộc gọi và tin nhắn. Ngoài ra bạn còn lựa chọn đặt nhạc chuông ngẫu nhiên với các đoạn bài hát bạn thích.

Ứng dụng được cờ-rờ bởi iCracker

Cài đặt com.pf.repoicon_5.1_iphoneos-arm.deb
Tiếp tục cài anyring_4.22_crackedByICracker.deb
Sau đó bạn để lại UDID máy bạn lại đây mình sẽ lấy active cho bạn. Sau khi mình trả lời thì bạn có thể nhấn nút Active trên AnyRing
Nhập email là trong.hackphone@gmail.com nhé, nhớ mở internet hoặc Wifi

Chỉnh sửa cuối:
1st : ;;)
Nhờ bác lấy giùm em... Em xin cám ơn... 80dbaf2caf20fceec4a10911bfe452e556f23e78

Ôi... Em xài iP4..4.2.1... O xài được cái này hả bác... Vào toàn Out ra... :((... Rất là khoái cái này mà....

1st : ;;)
Nhờ bác lấy giùm em... Em xin cám ơn... 80dbaf2caf20fceec4a10911bfe452e556f23e78

Ôi... Em xài iP4..4.2.1... O xài được cái này hả bác... Vào toàn Out ra... :((... Rất là khoái cái này mà....
Đã active cho bạn, mình đã test trên 4.1 3GS ok
Bạn thử restore lại 4.2.1 có thể sẽ được
Nếu vào được trong rồi nó hỏi active mà không chọn thì đó là nó thoát ra, cần active để tải key về thì mới mở được

Nhờ bác giúp em đăng ký: 640f950ecacda16f902e4429bd6de381ff549bb2

Nhờ bác giúp em đăng ký: 640f950ecacda16f902e4429bd6de381ff549bb2
Đã đăng ký cho bạn thành công, nhập email mình đã ghi ở bài 1 và chọn Active bạn nhé

Chỉnh sửa cuối:
Thanks bác... Em gỡ ra... Cài lại thì lại OK... Giờ em bắt đầu tập cách xài đây...

Mà bác cho em xin file Localizable.strings trong Cydia được o ạ? Em chuyển sang tiếng Việt... Không thích lên quay lại tiếng Anh... Nhưng tiếng Anh giờ o chuẩn lắm rồi... :(

UDID của em: 680491fcf29b90e4f304a151df979e6fbcbf7ab5
Bác giúp em với nhá cảm ơn bác nhiều!

UDID của em nè bác : 30586cc4c234b0b4b29949682aaae2f3c6df979b . Thanks trước nhé.

Bạn chủ thớt cho mình hỏi mình active được rồi. Nhưng mà đến khi cài xong nhạc chuông thoát ra thử thì không được. Máy vẫn chạy nhạc chuông mặc định. Mình dùng 3g fw 4.1

Bạn chủ thớt cho mình hỏi mình active được rồi. Nhưng mà đến khi cài xong nhạc chuông thoát ra thử thì không được. Máy vẫn chạy nhạc chuông mặc định. Mình dùng 3g fw 4.1

Bị như vậy thì bạn cài lại chương trình AnyRing một lần nữa sau đó kích hoạt lại thì đảm bảo ok.

Bị như vậy thì bạn cài lại chương trình AnyRing một lần nữa sau đó kích hoạt lại thì đảm bảo ok.

Bạn ơi! Không được rồi mình đã gỡ ra cài lại và active mà cũng không được. Sau khi cài xong nhạc chuông thoát ra máy hiển thị giống như khi mình re springboad sau đó mình lấy máy khác gọi sang để test nhưng máy chạy ngac chuông măch định. Hix khó chiu wa. Rất muốn dùng app này. Giúp mình với!

Cập nhật AnyRing v4.23

iWatcher.net chỉ giới thiệu bản gốc >> Phải bỏ tiền mua. Chúng ta không post những cái này anh ạ, em gỡ bỏ hết
AnyRing là ứng dụng có Protect Lisence nên nó nghễnh ngãng cho mọi người dùng thử chứ không cần phải comercial trên Cydia. Nếu cần bản original thì chỉ cần vào Cydia down

anh ơi xem udid ntn vậy ạ? e tìm hộ thằng bạn ứng dụng này nên cũng chưa biết gì về ip mong anh chỉ bảo ạ

Sao mình để ý từ khi cài cái Anyring này vô. Sao nó hay bị Springboard Crash nhỉ?. Phải reset springboard wài. Có phải bị đụng với gì k?

Status
Không mở trả lời sau này.
Back