• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

App Uid Viewer v1.0 S60v3v5 S^3-Xem UID của ứng dụng

duylinh27884

Moderator
App Uid Viewer S60v3v5 S^3-Xem UID của ứng dụng

;

Bác nào hay mod theme,muốn add thêm icon của app vào theme để theme full icon app thì có lẽ cần đến pm này,tất nhiên bạn có nhiều cách để xem địa chỉ UID của app,dùng Jbak taskmas để xem,dùng siseditor mở file sis của app để xem...Và pm này là thêm sự lựa chọn cho các bạn. App Uid Viewer sẽ hiển thị UID của tất cả các app đang có trong máy của bạn dạng danh sách để bạn xem UID của chúng.

Link Upwap

sao may mjh khog doc duoc duoi sis . Mjh dag dung may nokia 6220 c

Ko đọc đc là sao,bạn nói rõ chút đi,ko đọc đc là ko cài đc file sis hay làm sao?ko cài đc kái theme trên hay tất cả các file sis điều ko cài đc?khi cài thì máy báo bị lỗi ra sao?Mà máy bạn đã hack chưa?hack máy mới cài vô tư đc nhé!

Có phần mềm nào xem được UID của thư mục không nhỉ, 5630XM của mình có mấy cái thư mục khác người quá, không theme nào đổi được :(

Có phần mềm nào xem được UID của thư mục không nhỉ, 5630XM của mình có mấy cái thư mục khác người quá, không theme nào đổi được :(

khác người là thế nào hả bạn? :-?

khác người là thế nào hả bạn? :-?

Có mấy folder như Internets, Music, Settings, Help, Applications lúc nào cũng là icon của theme mặc định, mình đã thử tất cả các theme khác rồi đều bị vậy :-< muốn tìm UID của mấy cái đấy để edit lại theme ấy mà

Back