• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

arcMedia Trình xem video nhiều định dạng

Thoai_DakMil

Super V.I.P
arcMedia Trình xem video hổ trợ nhiều định dạng
arcMedia là một soft free xem video với nhiều định dạng như : avi, divx, mkv, mov, mp4, rmvb, wmv, vob, xvid...

Sof nhẹ , giao diện đẹp
Cầu cấu hình yêu cầu: Android 1.6 trở lên
Soft có thể tải miễn phí trên Market (arcMedia)

âccc, sao kỳ vậy e search no ra :"there are no matches in Android Market for the search : arcMedia
suggestion:
.......
......."
thật khó hiểu, em dùng acer liquid E . Bác biết tại sao ko? e mới xài android dc 2 ngày ah, ko ràng nữa. thanks

Bạn khiem249 nói đúng, có lẽ do giới hạn FM hay Location gì đó mình ko rõ mà mình tìm trên Market chục lần, thử mọi cách mà cũng báo y như Khiem249 nói ???????????????????

Bác Thoai_DakMil ơi, máy của bác xuất xứ từ đâu ??? Có thể 2 máy có FM khác ??????? Sao bác không up lên dùm tụi e nhỉ ????? Thanks bác nhiều !

âccc, sao kỳ vậy e search no ra :"there are no matches in Android Market for the search : arcMedia
suggestion:
.......
......."
thật khó hiểu, em dùng acer liquid E . Bác biết tại sao ko? e mới xài android dc 2 ngày ah, ko ràng nữa. thanks

Bạn khiem249 nói đúng, có lẽ do giới hạn FM hay Location gì đó mình ko rõ mà mình tìm trên Market chục lần, thử mọi cách mà cũng báo y như Khiem249 nói ???????????????????

Bác Thoai_DakMil ơi, máy của bác xuất xứ từ đâu ??? Có thể 2 máy có FM khác ??????? Sao bác không up lên dùm tụi e nhỉ ????? Thanks bác nhiều !

e đã tìm mọi cách rùi, ko tim ra, bac up len đây dc ko

sao e gõ mà nó chả hiện ra, ko hiều nữa. may em acer liquid e

market tim ko thay bac oi
đã có bản V0.34b Cho Mọi người đây.
http://www.mediafire.com/?2m802f5w383zo2g\
Nhờ Anh hỏi Thoai_DakMil Cập nhật lên cho Mọi người Dễ thế nhé! thanks Anh

Back