• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt 5 - Cho người thích cảm giác mạnh bản Update

vipboy_9x

Moderator
Asphalt 5
Category: Games
Dec 04, 2009
Version: 1.2.6
272 MB
Seller: Gameloft S.A.​
chắc quá quen với em này rùi hen hem cần giới thiệu dài dòng nữa he.
Game đua xe hay không thể bỏ qua hehe=D>

link mediafire
Part1
Part2
Part3
Part4

Chỉnh sửa cuối:
Bản này có phải mới nhất hôk bro? Hay lại phải đợi update như NFS Shift kia :)). Giá có link MF thì tốt quá

lúc tước mình có bản 1.1.0 dung lượng 244MB. bản này hình như mới hơn.vì tới 266

Bác nào os4 có chơi đc game này ko? Em vào đến đoạn loading chơi game thì bị đẩy ra ngoài

Các bác cho em hỏi có game đua xe bắn súng cho iphone không nhỉ? Em thích trò này trên PC quá mà tìm cho iphone không thấy!

sao em cứ vào đến phần loading để vào đua là bị đẩy ra ngoài nhỉ. Bác bít chỉ em với

híc có ai bít chỉ em với. e dung 3gs os 4.0.1 cứ vào là bị đẩy ra ngoài

thanks bác chủ thớt trước nhé...các bác cho em hỏi bản này có ji mới hok vậy nè có xe mới chẳng hạn hay vòng mới ji ji đó

cho e hoi down ve roi lam cach nao de noi cac file lai thanh 1 ma cai vo iPhone vay may a

cho e hoi down ve roi lam cach nao de noi cac file lai thanh 1 ma cai vo iPhone vay may a
Lần muốn hỏi gì nhớ gõ dấu tiếng việt nhé!
Bạn dùng chương Trình hjsplit để Nối các File lại thành một Done
!

Back