• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Asphalt Urban GT Version 1.5.3 đua xe như trên NGage

MaKimLien

Member
Không cần bộ libs nặng nề mà vẫn cảm nhận được cảm giác tuyệt vời khi chơi Asphalt Urban GT như trên N.Gage.Trước mình chơi GT2 Phải cài bộ libs riêng mới chơi được trên em N70.Vì dùng all in one không chơi được.Mà xử dụng bộ libs riêng thì không chơi được mấy game N.Gage khác.Bây giờ thì khỏe rùi.Chúc vui!
Link dow http://www.4shared.com/file/110420484/26d84376/Asphalt_Urban_GT_153_Full.html?s=1

Bản này là bản hơn 8Mb nhá bạn.Không phải bản hơn 4Mb đâu.Asphalt cũng chia nhiều loại nhé. GT2 còn hơn 19Mb lận.Thường thì nòi Asphalt Urban GT chỉ dành cho Ngage thui.Bản này đồ họa 3D rất tuyệt.Vừa đua vừa bóp còi inh ỏi.Bạn ấy nói vậy là lúc ấy mình đang edit bài.Bạn ấy vào chưa thấy link dow. Hơn nhau chữ GT ấy.Cái này đua qua Bluetooth quá ngọt.

sak,lúc ấy chưa thấy link down với ảnh giới thiệu nên thắc mắc thuj :D.thanks chủ topic

Huhu.761O của bạn e chơi ngon ơ!Nhưng N72 của e lại k chơi wa blutoth đc vậy?Cứ vào mutiplayer là memory full,close some app and try again.Help mđ

báo lỗi không cài được bạn ơi . dùng sisboom bung ra cũng báo lỗi . xem lại dùm nhé . thanks

N70 dùng đc nhưng ấn phím chọn trái là Memory full, tuy nhiên game này rất tuyệt \-/

Thiếu ram thì cách giải phóng sạch sẽ nhất là tắt nguồn khởi động lại.còn báo memory full thì mình test trên n70 không hề thấy.chơi qua bluetooth quá ngon.để lúc nào lên pc up lại phần mình bung ra cho.giờ đang on bằng mobile.mà mobile cũng mượn.

Cài bản Asphalt Urban Gt 2.0 của Ngage vào mà đua các bác ạ. Hay hơn bản này nhiều

Xài tiếng Việt đi bạn. Cái bạn cần ở đây. Search ra cả đống. Kiếm thêm cái patch 6RBC.APP nữa đè vào để lưu được data khi thoát game nhé.

Làm thế nào mở mấy cửa tiếp theo thế bạn. Mua xe 450k rồi mà k có chỗ để đua

Back