• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

aSTime v1.0 - Phần mềm đồng hồ nói trên Symbian 3rd - Tiếng Anh

dung1291985

aSTime v1.0 S60v3 SymbianOS9.x Unsigned by _APTEM_
Mod icon bởi DzungKTS

★★★ Đây là phần mềm đồng hồ nói tiếng Anh..để sử dụng..rất đơn giản chỉ cần 1 click, đồng hồ sẽ nói cho bạn biết giờ hiện tại là mấy giờ bằng tiếng Anh. Phần này muốn Việt hóa chắc phải nhờ đến bạn nào có em/chị gái phát âm rùi thu lại mới được thôi:)) Nguyên bản icon xấu xí quá, mình mod lại cho đẹp rồi nhé, như trong hình. ★★★

Download
http://www.mediafire.com/?52nnmnzgnz0

thu âm giọng thì có gì khó
E thu cho.mỗi tội xong làm thế nào nữa à..và nếu thời gian thế này thì 1 phút có 60 lần đọc giây,1 giờ có 60 lần đọc phút ặc ặc..mỏi mòm chết à

thu âm giọng thì có gì khó
E thu cho.mỗi tội xong làm thế nào nữa à..và nếu thời gian thế này thì 1 phút có 60 lần đọc giây,1 giờ có 60 lần đọc phút ặc ặc..mỏi mòm chết à

Ko đâu, cứ căn cứ vào mấy file Mp3 mà thu thôi, chỉ phải thu những số giờ,phút chính thôi, còn lại nó tự ghép vào nhau chứ :D

phần mềm này đúng là quá hay,bạn dung1291985 ngâm kíu "kết hợp.... :D " với 1 girl nào đó cho ra lò một "nhóc" Việt hóa đi...:))

Để e ngâm cứu xem ;))

uhm,anh em đang náo nức chờ,các pro ráng lên nhé,bản này mà được VH,có giọng đọc báo giờ nhỏ nhẹ của con gái Hà thành thì quá tuyệt !

phần mềm này đúng là quá hay,bạn dung1291985 ngâm kíu "kết hợp.... :D " với 1 girl nào đó cho ra lò một "nhóc" Việt hóa đi...:))
:D
Câu nói hay nhất hỗm rày :D
Bo ơi cố lên e :D

Back