• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Auto WeFi v1.10(14)s60v3v5-Dò tìm và tự vào wifi không cần password

duylinh27884

Moderator
Auto WeFi v1.10(14)s60v3v5-Dò tìm và tự vào wifi không cần password

;

Mệt mỏi vì phải tìm kiếm sóng wifi bằng cách thủ công? Wefi sẽ tự động tìm kiếm mạng có sóng wifi tốt nhất xung quanh bạn và giúp bạn kết nối khi bạn cần chúng nhất. Auto Wefi dò tìm sóng wifi ngay khi được bật lên và phân loại chúng. Sau đó chương trình sẽ cung cấp password cho những kết nối wifi mà bạn đã sử dụng trên thiết bị của bạn. Người sử dụng cũng có thể xem danh sách những kết nối wifi có thể sử dụng để kết nối. Danh sách này sẽ cung cấp thông tin về với chi tiết kết nối có thể sử dụng, kết nối bị khóa hoặc cần phải có password. Bạn thậm chí có thể tự cập nhật danh sách hoặc kết nối với thủ công với một dịch vụ wi-fi cụ thể. Các lựa chọn khác của kết nối Internet là để mở trình duyệt trên thiết bị s60 của bạn, và chọn 'Auto-WeFi', theo đó Auto WeFi kết nối Internet thông qua kết nối wifi trước đây được sử dụng hoặc lựa chọn một cách thủ công trong ứng dụng.
Kết nối wifi tự động,sắp xếp sóng wifi theo chất lượng của sóng
Dễ dàng để sử dụng.

Ae nhà có wifi đặt pass rồi test thử xem có vào được hem,mình chưa có cơ hội test:D

Link Upwap

cái này mình hồi trước cũng tải trên ovi về. đối với wifi co pass thì chịu thôi. Ko bẻ khóa được đâu.

Mình cũng nghĩ wifi mà ko can pass thì dt hơn pc rồi .ko bít chủ thớt test chưa.dù sao thank cái

đã test kết wả là chỉ những wifi mà mình đã biết pass hay đã từng sử dụng(trước khi 4mat máy vì sau khi 4mat tất cả dữ liệu về điểm truy cập đó sẽ mất hết)thì mới tự động kết nối được,còn những wifi chưa bít pass thì pó hand vì kg thể hack pass (mình đã tốn 2 chai nước ngọt ở 2 wán cafe khác nhau và tổng thiệt hại la 30k)

gần nhà mình ko có wifi nên chưa có dịp test bạn,để hôm nào chạy ngang bệnh vện test thử:D
Khỏi test làm gì mất công :D. Mình chắc chắn với bạn không được đâu. Trộm Wifi trên PC còn vất vả nữa là huống chi 1 phần mềm đơn giản mà .... được. :D. Cái này theo mình nhận xét chỉ thích hợp cho những chỗ có nhiều Wifi thì nó sẽ tự động kết nối 1 wifi nào đó thôi bạn.

đã test kết wả là chỉ những wifi mà mình đã biết pass hay đã từng sử dụng(trước khi 4mat máy vì sau khi 4mat tất cả dữ liệu về điểm truy cập đó sẽ mất hết)thì mới tự động kết nối được,còn những wifi chưa bít pass thì pó hand vì kg thể hack pass (mình đã tốn 2 chai nước ngọt ở 2 wán cafe khác nhau và tổng thiệt hại la 30k)
tội chưa:D mà test 1 quán thấy ko đc thôi đi ráng thêm lần nữa chi hôn:D
Khỏi test làm gì mất công :D. Mình chắc chắn với bạn không được đâu. Trộm Wifi trên PC còn vất vả nữa là huống chi 1 phần mềm đơn giản mà .... được. :D. Cái này theo mình nhận xét chỉ thích hợp cho những chỗ có nhiều Wifi thì nó sẽ tự động kết nối 1 wifi nào đó thôi bạn.
tối qua lên mạng đọc nói có thể vào wifi ko cần pass,làm cũng hí hững lắm,vì khu nhà mìh ko có wifi nên cũng chưa thử xem có chính xác ko,post lên ae test thử,làm cũng mừg hụt theo:(

bởi vậy bạn đưng nên nong vội mà test nhiều khi bị lỗi pm rồi ảnh hưởng tới máy thì toi

Back