• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AutoCAD WS v1.0.4-ứng dụng vẽ kỹ thuật

yeskia

Moderator
Yêu cầu: Android: 2.1 và lên
Tổng quan: Vẽ kỹ thuật cho thiết kế ở bất cứ nơi nào.
Khuyên dùng thiết bị có bộ xử lý 1GHz, RAM 512MB trở lên.

AutoCAD ® WS là một CAD ứng dụng di động cung cấp cho bạn sự tự do và linh hoạt để xem, chỉnh sửa, và chia sẻ các tập tin DWG ™ của bạn trên điện thoại Android hoặc tablet của bạn. AutoCAD WS cung cấp một bộ ứng dụng di động, đơn giản trực quan, xem, chỉnh sửa và công cụ đánh dấu để bạn có thể làm việc trên thiết kế của bạn trong khi bạn đang trên đường đi. Mở bản vẽ từ file đính kèm email, đồng bộ tập tin của bạn từ trang web, hoặc tải lên các bản vẽ trực tiếp từ phần mềm AutoCAD. Bản vẽ cũng có thể được lưu tại máy, do đó bạn có thể làm việc trong lĩnh vực này mà không cần phải có kết nối Internet. Mang lại sự tự do cho việc thiết kế của bạn với bạn, bất cứ nơi nào bạn đi.

Có gì mới:
Hỗ trợ cho Galaxy Samsung S2

Link:

http://www.filefat.com/c7ybm2g8bliz

Mình đang down, các tính nănnanwg như bác nói rất hữu ích với mình. Hì vọng là sự tốt. Thánks

mình đã cài và chạy thử! Rất tiện dụng bác ạ, file cad2007 đọc tốt. Ngoài công trường quên bản vẽ mà có soft này thì quá tuyệt. Thanks bác 2 cái liền cho máu

Back