• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Babytoy-Việt hoá

hoanghuy16vn

Ứng dụng này đã có từ lâu rồi nhưng mình thấy nó rất hay khi ta sử dụng để chơi với baby của mình.
- Đặc điểm của phần mềm này là cho trẻ bấm bất kỳ phím nào trên bàn phím và màn hình sẽ hiện ra 1 hình ảnh + âm thanh tương ứng và không bị thoát ra ngoài menu (kế cả phím đỏ trừ máy N70_N72)
- Nếu bạn muốn thoát khỏi pm thì nhấn trên bàn phím theo mã mình đã cài trong mục cài đặt

Chỉnh sửa cuối:
Chủ Topic giới thiệu là đã cũ, mà mình thì thấy mới toanh, 1 pm khá thú vị, có thể phát huy thêm tính năng của đt thêm 1 bước.:p

Chủ Topic giới thiệu là đã cũ, mà mình thì thấy mới toanh, 1 pm khá thú vị, có thể phát huy thêm tính năng của đt thêm 1 bước.:p

Chủ topic nói đúng chứ ạ, em thấy nó trên báo Chipmobile số ra năm 2008:D

Đúng là PM này có lâu rồi nhưng có lẽ vì các mem của forum đa phần là chưa có vợ con nên chưa mấy người test qua PM này. Cái này mà giao cho con nít chơi thì cũng phải canh chừng nó, chứ khi chơi chán nó cầm nó ném đi thì khổ thân :D.

Ứng dụng này đã có từ lâu rồi nhưng mình thấy nó rất hay khi ta sử dụng để chơi với baby của mình.
- Đặc điểm của phần mềm này là cho trẻ bấm bất kỳ phím nào trên bàn phím và màn hình sẽ hiện ra 1 hình ảnh + âm thanh tương ứng và không bị thoát ra ngoài menu (kế cả phím đỏ trừ máy N70_N72)
- Nếu bạn muốn thoát khỏi pm thì nhấn trên bàn phím theo mã mình đã cài trong mục cài đặt

Đóng gói lại đi cưng. Sai đường dẫn rồi.

Sai đường dẫn là sao anh Tám? Em chưa hiểu ý anh? Pm vẫn cài bình thường mà!

Nghĩa là sau khi cài tất cả ứng dụng sẽ nằm trong 1 thư mục E:\Babytoy-Việt hóa chứ còn sao nữa!>:)
Anh chưa cài mà mới dùng UnmakeSIS để kiểm tra, thấy như vậy đó. OK

Sai đường dẫn là sao anh Tám? Em chưa hiểu ý anh? Pm vẫn cài bình thường mà!

Vừa bung ra là đã thấy sai rồi. Kiểm tra lại mình post bằng mobi nên ko có ảnh minh hoạ.

Posted via Mobile Device

Nghĩa là sau khi cài tất cả ứng dụng sẽ nằm trong 1 thư mục E:\Babytoy-Việt hóa chứ còn sao nữa!>:)
Anh chưa cài mà mới dùng UnmakeSIS để kiểm tra, thấy như vậy đó. OK

Vừa bung ra là đã thấy sai rồi. Kiểm tra lại mình post bằng mobi nên ko có ảnh minh hoạ.

Posted via Mobile Device
uh nhỉ sao lại bị đóng gói như vậy nhỉ:-?. Mình đã sửa và upload lại rồi. Cảm ơn anhtamhcm và trubic786484 đã chỉ bảo:D

Cái này bên mobilesmania giới thiệu lâu rồi,em thấy nhưng không load về test thử.
Vì trai còn zin nên chưa nghĩ đến chuyện pm dành cho baby :D

Back