• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bạn đã dùng tiện ích Talk của Android chưa?

ranmoi

Bạn đã dùng tiện ích chát miễn phí: Talk của Android chưa?

Nếu bạn "sợ" sự phức tạp hay "ngại" sự cài đặt các trình gởi tin nhắn tức thời mà vẫn muốn có thể gởi tin nhắn một cách "ít tốn phí" thì bạn có thể sử dụng Talk của Android. Vì chương trình sử dụng 3G nên cước phí cho mỗi tin nhắn tức thời này rất rất rẻ!!! Rẻ hơn nhiều so với một tin nhắn SMS thông thường.

Bạn chỉ việc mở 3G - Mở Talk, đăng nhập tài khoản gmail xong, nếu người muốn chat với bạn chưa có trong danh sách thì nhấn menu để add vào.

Một điều bất tiện là hai máy chỉ có thể chat được khi cả hai cùng dùng Talk hoặc vào hộp mail của google

Chỉnh sửa cuối:
cách dùng whatsap như thế nào vậy bạn, bạn hướng dẫn chi tiết cho mình được ko, mình gà quá

Cái chính là có wua ít bạn bè...thậm chí là hỏng ai chịu dùng cái này của gả khổng lồ mặc dù nó đã có từ rất lâu .. tương tự mạng xã hội google + !!!

mình cảm tấy hiện tại cái we chat xem ra đang hot nhất :D

Last edited by a moderator:
haiz, em xóa mất cái app Talk rồi, bây giờ không cả check đc *#*#8255#*#* nữa luôn, cứ tưởng bị làm sao sau mí nghĩ ra

Back