• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bản Rom nào có thể chụp ảnh bằng Camera phía trước của Hermes?

King_Eric

Em loay hoay mãi mà chưa kiếm được bnar Rom nào có hỗ trợ chụp hình từ camera phía trước của Hermes,vào Setting trong Camera nhưng ko thấy đâu cả,anh em nào biết chỉ giúp mình với nhé!

Camera phía trước của Hermes là camera phone tức là chỉ dùng để thực hiện cuộc gọi hình ảnh (giống như chat bằng webcam trên PC) nên kô dùng như camera thường đc, tuy nhiên nếu bạn muốn dùng camera thì có thể dùng phần mềm hỗ trợ, về tên phần mềm thì mình kô nhớ rõ, bạn có thể nhờ các mod giúp đỡ nhé, kiến thức mình chỉ đến đây thôi :p:p:p

Cám ơn bạn,trước đây mình đã dùng rất nhiều dòng đều có thể chụp hoặc view bằng Camera trước nhưng với Hermes thì mình pótay thật sự.

Mở Camera lên chụp hình bình thường! Bác chọn vào dấu mũi tên sẽ hiện ra hộp điều khiển!! Bác chọn vào biểu tượng Camera! Bác sẽ thấy đổi sang biểu tượng 2 Camera , Cho ẩn Hộp điều khiển thì sẽ nhình thấy hình mình liền!!! Ở Camera trước!! (Mình đang xài con TyTN II 2 camera đó)​

Mở Camera lên chụp hình bình thường! Bác chọn vào dấu mũi tên sẽ hiện ra hộp điều khiển!! Bác chọn vào biểu tượng Camera! Bác sẽ thấy đổi sang biểu tượng 2 Camera , Cho ẩn Hộp điều khiển thì sẽ nhình thấy hình mình liền!!! Ở Camera trước!! (Mình đang xài con TyTN II 2 camera đó)​

này chị, đây là box Hermes (TyTN) chứ kô phải TyTN II đâu nhá, chị chú ý post bài thì phải coi xem là nó nằm ở đâu chứ :):):)

Back