• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BANH - Phần mềm TTTT tất cả các giải bóng đá quốc tế.

identify82

BANH là phần mêm tường thuật trực tiếp tất cả các giải England - Premier League, England - League One, Italy - Serie A, Spain - Primera Division, Germany - Bundesliga I, France - Ligue 1, Champions League, Europa League, Euro, worldcup … trên ĐTDĐ

Tất cả đều miễn phí.

- BANH có thể cài đặt trên hầu hết các loại điện thoại, chỉ cần máy hỗ trợ Java

Phiên bản đầu tiên của BANH có các chức năng:
- Xem trực tiếp các giải đấu bằng lời rất chi tiết
- Xem bảng xếp hạng
- Tỷ lệ cá độ nhảy theo thời gian thực.

Website của dịch vụ:

http://banh.mobi

Các bạn có thể tải BANH miễn phí bằng cách dùng điện thoại truy cập vào trang

http://m.banh.mobi

đã update file jar nhé. các bạn download về rồi bỏ đuổi rar đi nhé.

hoặc soạn tin BANH gửi 6785

Chỉnh sửa cuối:
Phần mềm tương đối hay vì dạo này chủ nhật bị mù đá banh nếu ko có cái K+ chó.
dạo này có vẻ nở rộ cái apps kiểu này nhỉ
Bác này chắc chỉ mê FashionTV thôi nên mới phát biểu kiểu này

ủa bạn ơi, sao cài vô rồi không thấy biểu tượng nó nằm ở đâu nhi? mình xài E63 nhé
Bạn thử thoat màn hình Menu xem( phím trái---> chọn thoát) xong rồi mở menu lại...Nhiều lúc mình cũng bị thế chả hiểu sao nữa

bạn kiểm tra lại trong mục application xem. Hoặc là bạn cài lại lần nữa cứ cài đè lên đi.

Uhm đã cài đè vẫn ko thấy xuất hiện icon lun, vào trong application cung chẳng thấy nó xuất hiên ở trong ấy..hơhơ T.T

Hay quá, phần mềm này mình rất cần, đêm không bò dậy bật máy vi tính coi được, TV thì chắc chỉ có nhà chú Cao Văn Liết được xem, nên toàn phải lên goal.com xem tường thuật. :(

Phần mềm tương đối hay vì dạo này chủ nhật bị mù đá banh nếu ko có cái K+ chó.

Bác này chắc chỉ mê FashionTV thôi nên mới phát biểu kiểu này

Sao bác không xem bằng Sopcast . X_X X_X
Nếu nhà bác k có mạng thì ra quán nét xem tạm vậy ;))

Hay quá, phần mềm này mình rất cần, đêm không bò dậy bật máy vi tính coi được, TV thì chắc chỉ có nhà chú Cao Văn Liết được xem, nên toàn phải lên goal.com xem tường thuật. :(

Sao bác không xem bằng Sopcast . X_X X_X
Nếu nhà bác k có mạng thì ra quán nét xem tạm vậy ;))

Mình cũng thấy rất tiện chỗ đó. 5h sáng thức giấc vào mobile cái là biết tình hình và diễn biến trận đấu.
Có vấn đề gì các bạn cứ góp ý vào đây nhé.

Sopcast là hay nhất mà xem nét không kém ti vi thật là mấy cả , nhà em có cáp Việt Nam nhưng cũng chịu .Nếu muốn cập nhật kết quả ( trong tình huống ra ngoài ) có thể vào web lên livescore.com là ok !

Sopcast là hay nhất mà xem nét không kém ti vi thật là mấy cả , nhà em có cáp Việt Nam nhưng cũng chịu .Nếu muốn cập nhật kết quả ( trong tình huống ra ngoài ) có thể vào web lên livescore.com là ok !

Sopcast ko trực tiếp đâu bạn ạ. Nó buffer lại và bị trễ so với trận đấu thật khoảng vài phút đó. bạn xem livescore or phần mêm banh có tỉ số nhưng sopcast vẫn chưa ghi bàn..

Sopcast ko trực tiếp đâu bạn ạ. Nó buffer lại và bị trễ so với trận đấu thật khoảng vài phút đó. bạn xem livescore or phần mêm banh có tỉ số nhưng sopcast vẫn chưa ghi bàn..

Vấn đề ở đây là xem trận đấu chứ k phải xem tỉ số, nên có chậm mất vài phút thì vẫn Ok:D.

Back