• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bảo vệ đa năng với các pm miễn phí của TrustMobi

HHT2010

:))Bảo vệ đa năng với các pm miễn phí của TrustMobi

Trên Smartphone, các pm viết miễn phí cho nó không hề thua kém Shareware. Điển hình như các pm của TrustMobi dành cho Smartphone. Các pm nầy được nhiều người ưa chuộng bởi:

1/ Cài đặt và update dễ dàng, thường xuyên k tốn kém.
2/ Hiệu quả k hề thua kém các pm Shareware thậm chí như pm MobiShield chạy nhanh và chiếm ít bộ nhớ hơn Kaspersky, NetQin, Dr.Web…
3/ Nếu có phát hành version mới người dùng chỉ cần cài đè lên phiên bản cũ nó sẽ giữ lại các cơ sở dữ liệu cũ đã cài đặt mà k mất đi ( đỡ khổ nhé ).

Giới thiệu các bạn gói gồm 3 pm của nó để các bạn thưởng thức nhé:
1/ MobiShield v2.00(4): phòng chống và diệt virus hiện nay đứng trong top ten vì tốc độ nhanh, chiếm bộ nhớ ít, dữ liệu cập nhật miễn phí thường xuyên.
2/ MobiMessage (S60 3rd Edition) 2.7: Quản lý, lọc tin nhắn, chống spam, tin rác…thông minh.
3/ MobiCall (S60 3rd Edition) 2,7: Quản lý, ghi âm, từ chối lịch sự…cuộc gọi, nghe…thông minh.

Link down: http://www.box.net/shared/824xc35eaz (876.4KB)

Chỉnh sửa cuối:
Có vẻ hay đây, phải thử thôi :D

Cứ thử không nên post bài như thế nha bạn.

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi tí.cài nó xong có thể thay thế Mobimesa..mà mình đã cài trước khôg?

Cho mình hỏi tí.cài nó xong có thể thay thế Mobimesa..mà mình đã cài trước khôg?

Mình đã nói kỹ trong bài viết rồi. Nếu pm cùng tên và cùng hãng TrustMobi nó sẽ giữ lại các data base trong backlist...Còn khi cài mới hoàn toàn thì 1 cuộc gọi hoặc 1 tin nhắn gởi đến lần đầu nó vẫn nhận bt nhưng trong pm của nó sẽ hỏi bạn muốn xếp nó vào loại nào để lần sau nó sẽ thông minh (smart ) xử lý giùm bạn. Nghĩa là nó k hề can thiệp nếu chưa có ý kiến của bạn. Mấy tin QC đố vào được lần 2...

Back