• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Bắt ma vui nhộn - Cực Kool

ketrungthanh

Mình giới thiệu cho các bạn 1 game bắt ma với hình ảnh cực kỳ vui nhộn , cái này chơi với người iu thì còn j bằng .

Hãy sẵn sàng để trồng cây trong để chống đám ma vui vẻ này, đa cảm ứng thích ứng của các game PopCap hit!

Một đám zombie vui vẻ xâm nhập nhà của bạn ... không được đánh bắt mà không có các kế hoạch xây để Bảo vệ ngôi nhà của bạn với một kho vũ khí của các nhà máy để làm chậm, gây nhầm lẫn, làm suy yếu và phủ che zombie trước khi chúng đến cửa trước của bạn.

Mỗi zombie có một kỹ năng riêng đặc biệt của nó, do đó, bạn sẽ cần phải suy nghĩ nhanh và trồng cây nhanh hơn để chống lại tất cả. Nhưng hãy cẩn thận - những trở ngại như một ánh mặt trời, sương mù ghê rợn và một hồ bơi thêm sự thách thức. Cây vs Zombies HD cho iPad được nạp với bốn chế độ chơi game, tính năng rabble-khuấy động mới, và hành động chơi lại không giới hạn ... để vui vẻ không bao giờ chết!
Một vài hình ảnh nè :

Hãy thanks để được thuốc trường thọ cho game nhe .

http://www.mediafire.com/download.php?su9oo9j9mv6jp81
Hãy Thanks để ủng hộ tinh thần cho những game sau nhe, còn rất nhiều game hay đang chờ đón các bạn.

Chỉnh sửa cuối:
Back