• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Battery Saver Pro - Tiết kiệm điện năng cho điện thoại và table (Cập nhật v1.6.2)

venusian

Moderator
Battery Saver Pro v1.5.1​

Yêu cầu: Android 1.6 trở lên, Root
Tổng quan: Là một tiết kiệm điện năng cho Android. Với 4 mức tiếc kiệm điện. Ứng dụng sẽ trực tiếp làm giảm điện năng tiêu thụ của CPU xuống.

sflmDZq4zyVOg-CH8naw4v6WiyVN5yOpmMkatwZvuxt62LrDaapq3UuvVRva4jU97FI
R3QDxS4A9NlGAio-Xy_0ceZnpyxzlIeoswR3g_0lQ8rbS9EjWR9EOhIubkqPFj0g3Kw

Để duy trì bình thường trong 2 ngày để biết đc sự tiết kiệm năng lượng của phần mềm. Bạn có thể thiết lập thời gian nghỉ của điện thoại khi bạn ngủ, để tiết kiệm điện tốt hơn.

Chỉnh sửa cuối:
cái này vs power max thì sao hã venus

Vì mình thường xuyên up Rom và cài ứng dụng nên lúc nào máy mình cũng cắm vào máy tính.
Vì thế mình không test đc ứng dụng nào cả. Bạn thử sử dụng rồi cho ý kiến giúp mình đi.

em review là thằng power max tác dụng thì chẳng thấy, còn mấy cái kết nối thì cực kỳ ức chế @@ nên em gỡ rồi, đang xài thử cái này + juice defender xem sao

em review là thằng power max tác dụng thì chẳng thấy, còn mấy cái kết nối thì cực kỳ ức chế @@ nên em gỡ rồi, đang xài thử cái này + juice defender xem sao

Bạn ức chế :D cũng dễ hiểu thôi... thật ra bản chất của cái Soft này nó đâu có tăng dung lượng PIN... thực tế nó chỉ cố gắng tắt đi những ứng dụng không cần thiết hay tạm thời không cần thiết ... để giảm bớt tiêu hao của PIN và kéo dài thời gian sử dụng... nhưng cũng vì thế mà đôi khi nó tắt cả những cái ta đang cần...>:) vì nó ko thể hiểu đc ta hiện tại đang cần gì :))

Bác venusian vui lòng kiểm tra lại link nhé, không biết do máy mình hay do link hỏng nhưng mình không thể down được. Cám ơn bác trước.

Back