• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BatteryDouble tăng dung lượng pin lên 200%

Mr_Tommy

Anh em cùng cài và test thử xem sao nhé. Nghe quảng cáo là tăng 200% nhưng em cũng ko thấy đc như thê. Nó chỉ tăng khoảng 20% -> 30% thôi.
Mình sưu tầm ở nhiều nguồn nhé :D. Thấy hay thì thank cho mình nhé

cài nhiều ứng dụng thì nó hao pin thôi, chắc ứng dụng dựa trên nguyên lý tắt bớt các ứng dụng chạy ngầm rồi fake hiển thị %pin chăng :D hihi

nếu tăng 200% pin thì mua thêm phụ kiện vừa là case vừa là nguồn pin dự trữ thì hay hơn

Thì nó quảng cáo là thế. Anh em vào cùng test xem sao nào. Công nhận cũng lâu hơn thật đấy :|

Cái này chỉ dùng cho máy nào chạy đa nhiệm thì cũng đỡ đc tí chứ mà tắt đa nhiệm đi thì chả có tác dụng gì,mình đã dùng thử từ lâu rồi nhưng thấy ko cải thiện dc mấy nên thôi,với lại cái này chuối lắm sạc pin cứ phải 5 or 6 giờ nó mới báo đầy,ko thì nó chỉ báo là chưa sạc đủ chả biết có đúng ko nữa,đấy là ý kiến của riêng mình

App nhảm nhí thôi anh em, cái này trên Appstore cài vào xem cho vui vậy thôi chứ nó không đụng chạm gì tới hệ thống mà tăng dung lượng Pin lên cả.

Chức năng của nó như sau

Chia ra 2 cục , mỗi cục tương ứng với 50% Pin của iPhone => 2 cục là 100%

Nó chia thành 2 cục vậy để đánh lừa mình nhìn vào thấy tưởng là có thêm 100% nữa nhưng thực ra vẫn là 1 cục

Thêm cái Screenshot cho anh em

http://img109.imageshack.us/img109/1526/screenshot20101107at436.png

Ai thích thì cài vào xem cho vui chứ thực ra nó chẳng có tác dụng gì cả.

Vấn đề này cũng cần fai bàn luận nữa sao? chỉ cần suy nghĩ một chút là hiểu mà./.

vài phần trăm thôi chả tác dụng mấy đâu! phần mềm này ngày cách đây 2 năm quản cáo rầm rộ cho laptop rồi mất hút giờ lại tới iphone ~X(

Back