• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BeatMod BlissSense, bản Sense 3.5 cho Desire Z

đang tả và test thử xem sao,mấy bản trước khá tệ. lỗi hoi nhiều

Bản 2.2 thế nào các Bác. Hôm trước mình cài bản 2.1 thấy chậm quá phải gỡ bỏ. Cho mình hỏi là bản này là 2.3.5 có mới hơn bản Miui mới nhất 1.21.0 là 2.3.7 không? Vì bản Miui 2.3.7 chạy cực mượt, tiết kiệm pin, nhiều tiện ích hay quá.

cho hoi .minh muan ket noi ,dien thoai ,g2 voi ti vi lcd ,co duoc ko ,neu duoc ,thi phai lam gi.mong cao,,,cao thu huong dan gap nhe ,,,,,,

Bản 2.2 thế nào các Bác. Hôm trước mình cài bản 2.1 thấy chậm quá phải gỡ bỏ. Cho mình hỏi là bản này là 2.3.5 có mới hơn bản Miui mới nhất 1.21.0 là 2.3.7 không? Vì bản Miui 2.3.7 chạy cực mượt, tiết kiệm pin, nhiều tiện ích hay quá.

Công nhận là bản 2.2 là bản chạy mượt nhất của BlissSense từ trước đến nay.

Không phải là mình chê MIUI, nhưng với mình thì bản MIUI cài vào chỉ để tham khảo thôi vì mình không ưng giao diện của MIUI, ứng dụng thời tiết và đồng hồ quá xấu, đặc biệt là bản 2.3.5 và 2.3.7 thì mình không thấy khác nhau gì cả.

Công nhận là bản 2.2 là bản chạy mượt nhất của BlissSense từ trước đến nay.

Không phải là mình chê MIUI, nhưng với mình thì bản MIUI cài vào chỉ để tham khảo thôi vì mình không ưng giao diện của MIUI, ứng dụng thời tiết và đồng hồ quá xấu, đặc biệt là bản 2.3.5 và 2.3.7 thì mình không thấy khác nhau gì cả.
Mình cài bản này tự dung bị lỗi không thể khởi động được. Nó cứ khởi động liện tục blissSence vào đến màn hình chủ là báo lỗi uỷ quyền android gì gì đó và liên tục> Sau một hồi cài lại các bản rom khác đều bị lỗi này, mãi không khởi động được vào chương trình, giờ thì phải về rom ship gốc 1.34.405.5 để root lại.

Mình cài bản này tự dung bị lỗi không thể khởi động được. Nó cứ khởi động liện tục blissSence vào đến màn hình chủ là báo lỗi uỷ quyền android gì gì đó và liên tục> Sau một hồi cài lại các bản rom khác đều bị lỗi này, mãi không khởi động được vào chương trình, giờ thì phải về rom ship gốc 1.34.405.5 để root lại.

Trước khi cài bạn nên wipe cache - partion để máy "clean" rồi sau đó update bản mới.

Trước khi cài bạn nên wipe cache - partion để máy "clean" rồi sau đó update bản mới.
Cảm ơn bạn. Giờ mình biết rồi. Mất công root lại (Nhưng coi như là lần ôn luyện thứ hai sau lần dầu vật vã).

Đã có ai dùng bản này chưa nhỉ:

http://dev-host.org/users/zFr3eak/248/BlissSense Hybrid

Hôm trước đã cài thử bản V1.0 nhưng Wifi bị lỗi nên phải dỡ ra ngay, hình như bản mới V1.1 đã sửa được lỗi này rồi, ai dùng bản này thì cho ý kiến nhé.
Mình vừa cái xong bản, 1.2,chạy rất mượt không bị lag như bản 1.1 nữa, wifi, radio đủ cả, lại có cả beat nghe nhạc oách lắm.
Sorry, mình hơi vội vàng, có vài cái ko hoạt động: Lạc việt từ điển, wikidroid, tất cả các wallpaper bị lỗi ko hiện thị được. Chắc phải cài thử rom HD

Chỉnh sửa cuối:
sai thu rom miui .moi nhat ,,,,,,,,,,,thay nhieu cai hay lam.moi toi .ko ho tro tieng viet.ai biet,cai giao dien ,tieng viet.,,,,,,,,,,,,,pot len cho ba con sai nhe

sai thu rom miui .moi nhat ,,,,,,,,,,,thay nhieu cai hay lam.moi toi .ko ho tro tieng viet.ai biet,cai giao dien ,tieng viet.,,,,,,,,,,,,,pot len cho ba con sai nhe

vao maket tải pm more locale về cài rồi chọn tiếng việt là sẽ có

Back