• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BeejiveIM for Android -Chương trình chat cho Android

vipboy_9x

Moderator
BeejiveIM
>_<

chắc ít nhiều biết chương trình chat nổi tiếng
BeejiveIM này rùi chứ và nay đã có Trên Hệ điều hành Android thân yêu của chúng ta.
Em hem giới thiệu nữa nhé:em này chat với nhiều tài khoản khác lém á
AIM®/MobileMe®, MSN®/Windows Live®, Yahoo!®, GoogleTalk®, Facebook, MySpace, ICQ

Link tải soft
V0.9.5.17

Chỉnh sửa cuối:
Mình hỏi ngu cái, sau khi chép file vào thẻ nhớ... vào đâu trên điện thoại để cài vậy? Mình dùng HTC Wildfire

Mình hỏi ngu cái, sau khi chép file vào thẻ nhớ... vào đâu trên điện thoại để cài vậy? Mình dùng HTC Wildfire
Bạn vào Matket Tìm và cài đặt chương trình Quản lý file có Tên là ASTRO bạn nhé,sao đó chạy chương trình ASTRO rùi cài ứng dụng BeejivaIM bạn nhé.

bản này bị lỗi, toàn tự closed thôi, mình nghĩ là đang ở beta nên mới thế

Mình dùng trên desire cũng bị lỗi như vậy, nó cứ đơ đơ sao đó, rồi closed !

Mình đăng nhập vào nó báo No Client key là sao vậy bạn

bản này bị lỗi, toàn tự closed thôi, mình nghĩ là đang ở beta nên mới thế

Mình dùng trên desire cũng bị lỗi như vậy, nó cứ đơ đơ sao đó, rồi closed !
đã có Bản UPDATE mới V0.9.5.17 và Mình đã test chạy rất ổn Định trên Milestone,Không còn bị lỗi Closed nữa,FIle cài đặt đã được cập nhật ở bài đầu Tiên.
Quan trong nhất bản này đã được Tim thuốc oy.

lúc trước thì zo được nhưng giờ không biết nó có update gì rồi mà không log in được nữa .

Back