• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Answering Machine - Hộp thư thoại cho Di động (cập nhật 29.05)

tuanloc1

Smartphoneware Best Answering Machine v1.2- Hộp thư thoại cho Di động

Đây là phần mềm tự bắt máy rất hay.
Tính năng của nó: các bạn tham khảo ở đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?21634-CẬP-NHẬT-ỨNG-DỤNG-QUẢN-LÝ-CUỘC-GỌI-TIN-NHẮN/page37
P/S: Bản này mình việt hóa dựa trên phiên bản tiếng Ả rập mà mình lại không biết mod Icon nên nó còn chữ Ả rập. Mong mọi người thông cảm!!

Link:http://www.mediafire.com/?tzhj40xqljy

Last edited by a moderator:
Xem ảnh, đọc bài kỹ đi anh.
P/S: 21 tuổi mà dám gọi cưng à. Coi chừng đó!!!:p

ồ ồ nhìn nhầm , sorry bảo thy nhá ! :D

chúc bạn ngày càng nhiều phần mềm VH cho anh thưởng thức ! =D>

tuấn ơi , bạn đổi chữ ả rập đó thành chữ " hộp thư thoại " là okie men luôn !

có 2 chữ liền nhau đó , bạn dùng siêu dịch mà xem , đổi cả 2 chữ ngay gần mấy hàng đầu tiên luôn đó :D

hehe !

chúc vui !

Chỉnh sửa cuối:
ồ ồ nhìn nhầm , sorry bảo thy nhá ! :D

chúc bạn ngày càng nhiều phần mềm VH cho anh thưởng thức ! =D>

hehe !

chúc vui !
Dạ em sẽ cố gắng (mới vào nghề còn yếu lắm). Nhưng cũng phải nhờ "anh" cập nhật PM thì em mới có để VH (Lời giới thiệu em mượn của anh đó - Thank nhé)!
Chúc sức khỏe!!!

dùng phần mềm này phải cài đat lời chào anh em cho xin lời chào đi.vd:thuê bao qúy khách vừa gọi đang bận vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bip.v.v.thank nhjều

dùng phần mềm này phải cài đat lời chào anh em cho xin lời chào đi.vd:thuê bao qúy khách vừa gọi đang bận vui lòng để lại lời nhắn sau tiếng bip.v.v.thank nhjều

Đúng rồi đó bạn

@Chiencoi: PM này đã có từ lâu, bản này chỉ được dịch sang tiếng Ả Rập thôi chứ thực chất cũng là bản NÀY bạn nhé!

Smartphoneware Best Answering Machine v1.03 - Trả lời tự động

Smartphoneware Best Answering Machine v1.01 - Trả lời tự động

* Khả năng thiết lập âm chào khác nhau cho các số liên lạc, nhóm và số điện thoại;
* Giao diện người sử dụng trực quan;
* Phát lại của tin nhắn trực tiếp thông qua các ứng dụng;
* Khả năng để xác định một danh sách các Cấu hình trong đó có các ứng dụng đang hoạt động, cho phép tích hợp với Cấu hình cho S60v3. Phiên bản này bạn có thể lập lịch trình chuyển đổi cho các Cấu hình

Bắt đầu sử dụng:

Để bắt đầu làm việc với các ứng dụng bạn cần phải: điều chỉnh cài đặt, cài đặt lời chào và kích hoạt Best Answering Machine.

Để tạo mới lời chào, chọn Options - Greetings, có bạn có thể đặt lời chào "Default" cho những người Không có trong danh sách (Not in Contacts) và số cá nhân (Private Number), cũng như xác định cụ thể lời chào cho một danh bạ, một nhóm hoặc là số điện thoại.

Cài đặt:

Trong hộp thoại Settings, bạn có thể thiết lập những tùy chọn cho Best Answering Machine:

* Greetings - cho phép thiết lập lời chào
* Active in profiles - trong đó xác định các cấu hình ứng dụng sẽ đón điện thoại và ghi lại tin nhắn;
* Storage - cho phép lựa chọn trên các đĩa đó sẽ được lưu file;
* Pick up after - đặt ra những thời gian sau khi có cuộc gọi sẽ được trả lời;
* Record time - thời gian tối đa tin nhắn được ghi nhận;
* Format - định dạng tệp tin nhắn (amr, wav);
* Icon - Thiết lập tầm nhìn của các biểu tượng hiển thị các ứng dụng hoạt động và hiện diện của tin nhắn mới, tùy thuộc vào tham số này, có thể chỉ được hiển thị trong màn hình chờ (Ứng dụng điện thoại), hoặc trong bất kỳ ứng dụng nào;
* Play volume - âm lượng phát cho các lời chào;
* Records lifetime - tự động loại bỏ các tin nhắn cũ;

Tin nhắn:

Trong phần xem này, bạn có thể nghe tin nhắn mới và cũ, xóa những tin nhắn ko cần thiết, gửi tin nhắn được ghi lại và gọi trực tiếp từ người đang xem.

Trong thời gian cuộc gọi:

Khi có một cuộc gọi đến, bạn sẽ thấy một hộp thoại hiển thị các ứng dụng tiến bộ với khả năng ngăn chặn nó:

New:

Thêm tùy chọn tắt tiếng microphone
Mute microphone option is added

Smartphoneware Best Answering Machine v1.03

Đã thêm file .amr vào chỗ Greetings , nhưng khi có cuộc gọi đến nó ko chịu chạy cái file đó ??

Đã thêm file .amr vào chỗ Greetings , nhưng khi có cuộc gọi đến nó ko chịu chạy cái file đó ??
Bạn phải đổi tên file amr bạn thêm vào thành Greetings.amr thì nó mới chạy được.

Back