• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best Blacklist v3.02 Vh SymPViet_Pm chặn cuộc gọi

q630666

Best Blacklist v3.02 Vh SymPViet Pm chặn cuộc gọi

Dowload Here

PS: Tiện đây cho em hỏi luôn là cái Pm này ko làm cách nào Gói đc bằng SisContents.Gói bằng cái này là báo k thể cài đặt.E phải gói băng SisEditor :D

Last edited by a moderator:
Best Blacklist Vh SymPViet Pm chặn cuộc gọi

............

PS: Tiện đây cho em hỏi luôn là cái Pm này ko làm cách nào Gói đc bằng SisContents.Gói bằng cái này là báo k thể cài đặt.E phải gói băng SisEditor :D

Àh, bạn nên thêm phần version (phiên bản) vào tiêu đề để mọi người còn biết bản máy nữa. Nếu hok thế nào cũng có thắc mắc cho coi :D

Theo trong screenshot, mình đã thêm vào tiêu đề bản 3.02 rồi nhé!​

Dùng Sisboom hoặc Smartsis trên mobile luôn cho nó nuột em nè ! Sisboom bản mới nhất có VI luôn đó em!

Back