• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Best FSClock v1.0 biến đt của bạn thành đồng hồ hàng hiệu!

hihoha

Well-Known Member
Happy new year 2010!!!

Best FSClock v1.0

Best FSClock là một ứng dụng xem giờ chính xác với giao diện đẹp miễn chê (có 7 skin cho bạn lựa chọn) .

Năm mới xin chúc ae sức khỏe và thành công trong cuộc sống.Hi vọng,box VH ngày càng nhiều ae tham gia VH và ko chỉ VH những ngôn ngữ quen thuộc Anh,Trung,Nga mà sẽ nhiều hơn những pm hay từ nhiều thứ tiếng khác như Lào,Campuchia...,hoặc một số bộ tộc ở châu Phi :D:D

Last edited by a moderator:
chao ae cho minh hoi cai nay o man hinh cho a hay phạ vao kich hoat
Chú ý tiếng Việt có dấu nhé!
Chỉ cần vào phần mềm là đồng hồ sẽ tự chạy bạn ah.
P/s: sao lúc mình vào "xoay theo" chọn "ngược chiều kim đồng hồ" thì máy bị đơ, tháo pin ra... vào lại đơ tiếp, remove đi cài lại mới vô đc, ko dám chọn nữa. bác hihohá thử test lại xem.?
Posted via Mobile Device

P/s: sao lúc mình vào "xoay theo" chọn "ngược chiều kim đồng hồ" thì máy bị đơ, tháo pin ra... vào lại đơ tiếp, remove đi cài lại mới vô đc, ko dám chọn nữa. bác hihohá thử test lại xem.?
Posted via Mobile Device

Đúng là bị như vậy, nhưng ngay ở bản ENG mình up bên Box phần mềm ứng dụng cũng bị nữa ! Lỗi này của PM :D

Posted via Mobile Device

Đúng là bị như vậy, nhưng ngay ở bản ENG mình up bên Box phần mềm ứng dụng cũng bị nữa ! Lỗi này của PM :D

Lạ nhỉ mình vẫn xoay tít cả hai chiều nè:-??

Pó tay :D
Em test trên N70 anh à, Duẩn chắc cũng vậy :D
Em cũng chưa hiểu nguyên nhân :p

A dùng 76 vẫn Ok,ko có N70 test nên cũng chịu:p
Thui N70 xoay 1 chiều tạm vậy,hehe:D

e ko down ...tại e hem bjt hay taj ljnk die zậy?!?!

Chú ý viết bài với đầy đủ từ ngữ và dấu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:
Back