• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

BestReminder 3.00[VI]by L.Q.T_Nhắc tin nhắn_cuộc gọi nhỡ cực tốt!

Thangnd31082

Best Reminder 3.00 [VI] by L.Q.T

Bạn có cuộc gọi nhỡ, tin nhắn đến,… mà không để ý. Việc đó sẽ làm bạn lỡ mất nhiều thông tin. Best Reminder 3.0 Vi sẽ giúp bạn không bao giờ bỏ lỡ những thông tin quan trọng đó. Chương trình sẽ thông báo cho bạn mọi thông tin về e-mail, các công việc lớn nhỏ, các cuộc hẹn,… Với đặc điểm là khi nhắc nhở, thông báo thì máy bạn đang ở vào chế độ chờ, đèn màn hình không sáng, tiết kiệm pin được nhiều.
Phần mềm đã Việt hóa nên mọi người tự vọc nhé ! Anh em không dùng cũng đừng nói lời cay đắng! :D Mới chân ướt chân ráo sang v3 nên chưa rõ đã có ai hành xử cháu này chưa, nếu có rồi cũng mong thông cảm nhé !:-??

mình đang dùng thằng RemindMe, ko bít con này với thằng đó thì đứa nào hơn đây. test đã :D:)):))

Back