• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Blueshoot - gửi tin nhắn trong phạm vi gần bằng bluetooth (cả v3 và v5)

Status
Không mở trả lời sau này.

stupid1314

Blueshoot giúp bạn gửi tin nhắn đến điện thoại di động, PDA, máy tính xách tay hoặc máy tính để bàn thông qua Bluetooth.

Các tính năng:

Blueshoot là một phần mềm cho điện thoại di động và PDA từ đó bạn có thể gửi tin nhắn đến điện thoại di động, PDA, máy tính xách tay hoặc máy tính để bàn thông qua Bluetooth. Bluetooth phải được bật và phải được kích hoạt.

Đây là một số tính năng chính của "Blueshoot":
+ Gửi tin nhắn đến điện thoại trong khu phố của bạn.
+ Tự động gửi tin nhắn của bạn đến một thiết bị được xác định trước.
+ Trong các chế độ Spy bạn có thể chờ đợi cho một số điện thoại và cảnh báo những mối nguy hiểm có thể có được cho mình.
+ Thiết bị lọc nhất định các thiết bị Bluetooth theo tên và loại.

View attachment 175599

Link down: http://www.symbian-freeware.com/get-blueshoot.html
Cái này mình vừa test xong, rất okie.
Các bạn lưu ý khi tải về nó là file zip các bạn đừng giải nén bằng pc, các bạn dùng x-plore đổi đuôi sang *.jar sau đó chọn open by system là cài okie.( Cái này mới đầu mình cũng không biết cài, sau đó nhờ sự hướng dẫn của Mod habaolinh bây giờ thì dc rồi)
Chúc vui ;;)

tiếc là đã wa thời học sinh.Dùng cái này mà nhăn tin trong lớp thì tuyệt cú mèo

chết thật.bác này lại nói vậy làm cho các em học sinh làm theo rồi.thế thì hư lắm.ngồi trong lớp là phải học chứ.:))=D>

chết thật.bác này lại nói vậy làm cho các em học sinh làm theo rồi.thế thì hư lắm.ngồi trong lớp là phải học chứ.:))=D>

Hehe, thì vui vẽ chút có sao đâu. Học mà chơi, chơi mà học mà:)).

Status
Không mở trả lời sau này.
Back